Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais! | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Apr 3, 2016.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,875
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Leo nimesikiliza hotuba ya Rais akiwa Chato. Mbali ya kuendelea kujenga matumaini makubwa na ahadi kede kede, Rais amekiri kuwa kazi ni ngumu na hakujua hilo.Kwani yeye alikuwa anabeep tu na simu aking,"angania huko!

    Haya ni matamshi makubwa ambayo yanaeleza pia taswira ya utendaji wa JPM. Ni miezi 5 sasa Rais hajaonesha nia wala utashi wa kuonesha vision yake,hata hajaweka misingi ya kujenga mifumo ya utawala wake!

    Hii ni hatari na asipokuwa makini ndio anguko lake, dalili za wazi ameunda serikali kuwafurahisha wasiojua!

    Ukweli ni kwamba Wizara ni zilezile za JK,ila kapunguza mawaziri.! Hata instrument za Wizara hizo hazipo.

    Mkuu kama ulikuwa unabeep,ndio hivo tena ,acha maigizo,!
     
  2. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #41
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,875
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mfano mdogo tu ..leo hii tunajifa.ya eti tunailaumu Marekani kuhusu MCC eti tupo huru tunataka kujitegemea! Mwaka mmoja uliopita serikali ilikuwa inajigamba Bungeni kuhusu msaada huohuo wa MCC! :),kuwa tupo vizuri hatutanyimwa ..Leo tumekuwa Taifa huru..kisa Mapinduzi Daima!
     
  3. karugila

    karugila JF-Expert Member

    #42
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 6, 2014
    Messages: 1,142
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada ana roho ngumu au hayupo Tanzania.angalia utanaswa kimyakimya huyo ni Rais wa nchi ndugu yangu.
     
  4. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #43
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,875
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ...hakujiandaa! :D
     
  5. m

    malimi katoro JF-Expert Member

    #44
    Apr 4, 2016
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 341
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hata wewe mleta mada hukujiandaa kabla ya kupost mada yako,angalia makosa mengi sana katika post yako.
     
  6. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #45
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,875
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Makosa="malimi katoro, post: 1kutojiandaamUrais2zm
    55"]Hata wewe mleta mada hukujiandaa kabla ya kupost mada yako,angalia makosa mengi sana katika post yako.[/QUOTE]
    Makosa yangu unalinganisha na kutojiandaa Urais!
     
  7. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #46
    Apr 4, 2016
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 9,934
    Likes Received: 5,276
    Trophy Points: 280
     
  8. Panneta

    Panneta JF-Expert Member

    #47
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 321
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Mimi nadhani raisi alijiandaa ila nashaka na wewe kama ulijiandaa na kujiridhisha wakati ulipokuwa unaandika hili andiko lako lenye walakini kimantiki
     
  9. Panneta

    Panneta JF-Expert Member

    #48
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 321
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Watanzania tulimuamini, tukamchagua kuwa Mkuu wa nchi yetu,
     
  10. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #49
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 1,499
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo mleta uzi ndio amegeuka kuwa mjadala!.
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #50
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,404
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya maana ya maneno kuwa alibeep? mwenzio anakiri hakujaandaa ww unasema alijiandaa !ndio nyie mnaotetea kila kitu ht kama ni matope @ Gentamycine analo jina lenu.
     
  12. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #51
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,462
    Likes Received: 6,743
    Trophy Points: 280
    Kabisa ....na wewe ni mfano halisi wa wale weajinga
     
  13. Panneta

    Panneta JF-Expert Member

    #52
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 321
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Hahaaa asante, kama matope yanafaa kutetewa ntatetea tu.... Ukweli huwa ni mithili ya Dawa chungu ila una uzuri. Mmoja. Unatibu
     
  14. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #53
    Apr 4, 2016
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Yani kwa namna hiii ya uandishi ndio mnamdhihaki Raisi!!!!
    Kuandika hujui tena kiswahili sasa kingereza ingekuaje?
     
  15. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #54
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,404
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    Hata asipijua kimombo kwani yy ni Rais mbona mwenye nchi hakijui ?
     
  16. Kansigo

    Kansigo JF-Expert Member

    #55
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,659
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    Mwenye clip hiyo jamani airushe tusikie kwa masikio yetu alichosema!
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #56
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,871
    Likes Received: 8,158
    Trophy Points: 280
    Vision namba moja elimu bure.
    Vision namba mbili,umeme bei chini,
    baada ya miaka 3,utamkubali tu
     
  18. msem

    msem JF-Expert Member

    #57
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 7, 2015
    Messages: 1,766
    Likes Received: 1,380
    Trophy Points: 280
    This is the most rotten thread I have ever come across as far as spelling and punctuality are concerned.
    Go back to primary school pal and clear the spelling and punctuality issues before comming to this side.THE THREAD IS STINKING.
     
  19. Wakuacha

    Wakuacha JF-Expert Member

    #58
    Apr 4, 2016
    Joined: May 19, 2015
    Messages: 1,952
    Likes Received: 1,117
    Trophy Points: 280
    Jamani hizi degree huko vyuoni mnapewa bure au.....huyu nae Ni mwanaume Wa Dar
     
  20. Brown73

    Brown73 JF-Expert Member

    #59
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 857
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 80
    daaaah ilibidi tucheke hapa kwa nguvu tu kwa majibu yako. Ahsante
     
  21. Brown73

    Brown73 JF-Expert Member

    #60
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 857
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 80
    Taratibu taratibu ndugu yangu maana kwikwi zimeshaanza kwa kucheka
     
Loading...