Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Apr 3, 2016.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,876
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Leo nimesikiliza hotuba ya Rais akiwa Chato. Mbali ya kuendelea kujenga matumaini makubwa na ahadi kede kede, Rais amekiri kuwa kazi ni ngumu na hakujua hilo.Kwani yeye alikuwa anabeep tu na simu aking,"angania huko!

    Haya ni matamshi makubwa ambayo yanaeleza pia taswira ya utendaji wa JPM. Ni miezi 5 sasa Rais hajaonesha nia wala utashi wa kuonesha vision yake,hata hajaweka misingi ya kujenga mifumo ya utawala wake!

    Hii ni hatari na asipokuwa makini ndio anguko lake, dalili za wazi ameunda serikali kuwafurahisha wasiojua!

    Ukweli ni kwamba Wizara ni zilezile za JK,ila kapunguza mawaziri.! Hata instrument za Wizara hizo hazipo.

    Mkuu kama ulikuwa unabeep,ndio hivo tena ,acha maigizo,!
     
  2. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2016
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 8,709
    Likes Received: 11,603
    Trophy Points: 280
    Wewe kuandika tu ni majanga, utapata wapi uwezo wa kujenga hoja na kumkosoa Rais Magufuli?

    Utafahamu vipi tamathali za usemi wakati hata kuandika ni majanga.

    Hii dunia ya Tanzania kwa sasa ina vituko!

    Ujinga umekuwa werevu na werevu wamekuwa wapumbavu!
     
  3. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2016
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,623
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa kike unaandika kwa kuchapia hivi au una undugu na Pdidy ??
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,232
    Likes Received: 4,618
    Trophy Points: 280
    Hali hii hakujianda kuwa rais hali ipo hivi kama angejiandaa ingekuaje.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,232
    Likes Received: 4,618
    Trophy Points: 280
    Bavicha bana wewe ndiye unamkosa rais kuwa anaongea kiswahili kibovu hizi pumba ulizoandika humu umezisoma lakini umeandika utadhani mtoto wa chekechea.
     
  6. F

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2016
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 2,181
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ulimuuliza kwanini aligombea huo Urais?
     
  7. Kaveli

    Kaveli JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2016
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 3,217
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    Huyu mleta uzi kweli ni kiazi mbatata. Kwa uandishi wako tu unaonekana ni kilaza next level.

    Nyie ndo wale mkisikia kuwa 'maisha ni safari' basi mnabeba mabegi kuelekea stendi.

    Badala ya 'kuzungusha mikono', naona wewe ushaanza 'kuzungusha makalio'! Izo bangi zenu za kuvutia chooni mtakuja kuvaa brazia vichwani.
     
  8. Bila shuka

    Bila shuka JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2016
    Joined: Oct 14, 2014
    Messages: 590
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Urais haupimwi kwa siku 100 n badooooo
     
  9. T

    Thegame JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2016
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 1,477
    Trophy Points: 280
    Huu utumbo uliondika hapa unanuka!!
     
  10. m

    mla chake Member

    #10
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 12, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tuambie ipi ni lugha kubwa zaidi maana naona unatusumbua utafikiri mimba yako ilitunga kamusini.

    Mtoto wa lowasa nn ???
     
  11. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 17,635
    Likes Received: 7,906
    Trophy Points: 280
    Urais kwa nchi maskini kama yetu ni mzigo mzito sana.
     
  12. GOGONIKWETU

    GOGONIKWETU JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 20, 2016
    Messages: 312
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    nmecheka sana....mleta mada ni nyumbu
     
  13. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 17,635
    Likes Received: 7,906
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukiacha ya mwandiko labda kashindwa tu kujenga hoja vizuri ila nimemwelewa....

    Magu alipokuwa akishangaa kwenye kampeni nami nilimshangaa!! Kwakweli it's not easy kama alivyokuwa akifikiri.
     
  14. mpasuajipu99

    mpasuajipu99 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2016
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 679
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hujambo MALOFI
    Eti vision wewe unayo utupatie au unakurupuka km kalumakenge
     
  15. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2016
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 2,025
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Lowassa ndo alijiandaa lakini wabongo wakampiga chini.. Chezea bongo ww.
     
  16. mpasuajipu99

    mpasuajipu99 JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2016
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 679
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Tanzania tuna mizigo ndio km huyo mleta mada Kalumakenge
     
  17. The Tomorrow People

    The Tomorrow People JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2016
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 1,940
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Team Dr. Dau
     
  18. chipolopolo 2

    chipolopolo 2 JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 3,152
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Wakuuu naombeni mpunguze ukali wa maneno japo kuna mapungufu kidogo ila hakustahili haya mashambulizi kwa jins mlivyomshambulia utafikiri mpira wa kona punguzeni jazba . Jengeni hoja
     
  19. wambeke

    wambeke JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 2,507
    Likes Received: 2,348
    Trophy Points: 280
    hawa ndio Mushumbusi anawaita Nyumbu wa serengeti
     
  20. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,876
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nyie angalieni makosa ya spelling ila habari ndiyo hiyo,,! hakujiandaa ..mnatumia viwango vya chini mno kupima viongozi na viongozi!JIBUNI HATA HILI ALIPUNGUZA UKUBWA WA SERIKALI AU IDADI YA MAWAZIRI??!!
     
Loading...