Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais! | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Apr 3, 2016.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,857
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Leo nimesikiliza hotuba ya Rais akiwa Chato. Mbali ya kuendelea kujenga matumaini makubwa na ahadi kede kede, Rais amekiri kuwa kazi ni ngumu na hakujua hilo.Kwani yeye alikuwa anabeep tu na simu aking,"angania huko!

    Haya ni matamshi makubwa ambayo yanaeleza pia taswira ya utendaji wa JPM. Ni miezi 5 sasa Rais hajaonesha nia wala utashi wa kuonesha vision yake,hata hajaweka misingi ya kujenga mifumo ya utawala wake!

    Hii ni hatari na asipokuwa makini ndio anguko lake, dalili za wazi ameunda serikali kuwafurahisha wasiojua!

    Ukweli ni kwamba Wizara ni zilezile za JK,ila kapunguza mawaziri.! Hata instrument za Wizara hizo hazipo.

    Mkuu kama ulikuwa unabeep,ndio hivo tena ,acha maigizo,!
     
  2. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #21
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 17,364
    Likes Received: 8,895
    Trophy Points: 280
    Ulivyoandika tu inaonyesha kamwe huwezi mkubali hata apige kazi kiasi gani!
    Umeandika kimajungu uzi wako ila point hamna, aliyekwambia urais unasomewa ni nani? Hakujiandaa sababu ilikuwa na wagombea wengine, unless yule jamaa aliyenunua karibu sisiemu wote ila bado akachinjwa, yeye alikuwa na uhakika kua pesa ingemfanya awe rais ila tukachinja wananchi.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #22
    Apr 4, 2016
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,840
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Apelekwe RITA ama NIDA ahakikiwe nadhani huenda anatoka Ughaibuni huyu.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #23
    Apr 4, 2016
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,840
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuchinjwa akasonga mbele na ununuzi. This time siyo kununua watu bali taasisi nzimanzima
     
  5. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #24
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,857
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Mfano mwingine hajawapa instrument mawaziri ndio maana tunashuhudia vurugu hizi...na subirini muone vurugu ys bajeti
     
  6. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #25
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 17,364
    Likes Received: 8,895
    Trophy Points: 280
    Unajiandaa vipi wakati kuna wagombea wengine? Alitaka kuununua, tukachinja!
    Alafu Magu kama hakujiandaa basi anatisha, maana spidi yake sasa utadhani alijiandaa, sasa angejiandaa sijui ingekuwaje! Kweli Mungu mkubwa.
     
  7. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #26
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 17,364
    Likes Received: 8,895
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini hajawapa intrument mawaziri?? Vurugu gani wewe unashuhudia?
    Elimu yako ni daraja gani ndugu?
     
  8. ZULUECO

    ZULUECO JF-Expert Member

    #27
    Apr 4, 2016
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 485
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Hivi tiss humu hawapo huwezi kumuandika raisi wako kama mtoto wako unayemlea nyumbani hata kama ni kupinga pingeni vitu vyenye maana huu ni wivu
     
  9. ZULUECO

    ZULUECO JF-Expert Member

    #28
    Apr 4, 2016
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 485
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Pumbafu kabisa wewe huwezi kumtaja taja raisi kama mtoto wa chekechea kuna vitu vya kupinga ...huna hoja zaidi ya huuu wivu wako
     
  10. pepe17

    pepe17 JF-Expert Member

    #29
    Apr 4, 2016
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 270
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Duh!! usilolijua ni kama usiku wa kiza, hivi mtoa mada nani hasa anatumia kiswahili kibovu? hebu angalia hivyo ulivyoandika, hicho ni kiswahili safi? au ndiyo na wewe ni kuandika andika tu ili uonekane umeandika? Pumbavu zako!!
     
  11. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #30
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 8,541
    Likes Received: 11,037
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Mkuu kwenye andiko lako nililoweka rangi nyekundu umenifanya nicheke!

    Ama kweli, Jamiiforums is stress free!
     
  12. MTOTO YATIMA

    MTOTO YATIMA Senior Member

    #31
    Apr 4, 2016
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mkuu hata mimi niliifuatilia jana usiku mida ya saa tatu hivi nafkr lkn tulijadili rais kusema alibeep akakuta imeshajipiga alafu ikakata kujikata akajikuta amekua rais sasa kiingireza ni big problem zero.... Pronunciation ...kaz tunayo
     
  13. Delemy 004

    Delemy 004 JF-Expert Member

    #32
    Apr 4, 2016
    Joined: Mar 18, 2015
    Messages: 409
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    uandishi wako unaonesha hata la saba hujamaliza, umeweza vipi kuona makosa ya lugha kwa magufuri! au ndo ninyi wenye akili za kushikiwa! wakiongea wajinga na nyumbu anafuata bila kuchuja ukweli!
     
  14. e

    eddy JF-Expert Member

    #33
    Apr 4, 2016
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 8,523
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    Waoza meno mwaka huu kazi mnayo, tangu sioi akamatwe JF imechemka kweli, kamsalimieni segerea lemuntuz kamwona jana anasema akilala na kesho anavuta kamba hali sio nzuri.
     
  15. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #34
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Usichokijua bora kukaa kimya.
     
  16. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #35
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,857
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Elimu yangu ya nini,mimi nakuambia hajawapa mawaziri instrument",unabisha nini ,kinachofanyika serikalini sasa ni Mazoea! Uliona wapi Wizar moja ina Maafisa Masuhuli wawili au watatu,hata sheria za fedha hazitekeleziki..Tatizo lenu wasomi nyie ni wasomi kwenye maeneo yenu tu,kama umesomea Tabia za Wanyama na Wadudu,au Umesomea Miamba na Majabali,mnataka muwaaminishe watu kuwa mnajua kila kitu...nasisitiza Mh Rais amekiri Mwenyewe kuwa alikuwa ana beep,sasa kauli kama hiyo,hakuitoa bahati mbaya...amepata Urais kutokana na CCM KUTOJIANDAA! ...endeleeni kutukana ili ushahidi uje kuwa mwingi!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #36
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 37,330
    Likes Received: 16,173
    Trophy Points: 280
    Mkuu post za watu woote baada ya thread hii ndio post inayoelewwka zingine ni kama zimeandikwa na wafia ccm
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #37
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 37,330
    Likes Received: 16,173
    Trophy Points: 280
    Kiongozi mimi nakuelewa
     
  19. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #38
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,857
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Haya bwana jinga ..kizazi chenu cha kuchambia magunzi ndio hiki! Hoja za mtoto wa chekechea wa pampers hamzijibu mbatukana...anekiri hakukiri! Unafuatilia kidogo siasa _uchumi ndani ya nji " yetu ,!Mod endeleeni kuweka mada hii juu ,sisi kizazi cha pampers tuwajue watangulizi wetu!
     
  20. g

    godin Member

    #39
    Apr 4, 2016
    Joined: Mar 12, 2016
    Messages: 14
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    unapata wap ujasiri wa kumtaja mtu ambaye hata ginamu za viatu vyake huwezi kufungua, son of the bitch.
     
  21. f

    fred madowo JF-Expert Member

    #40
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 8, 2016
    Messages: 237
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kweli au kiki unatafuta
     
Loading...