Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais! | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli akiri kuwa hakujiandaa kuwa Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Apr 3, 2016.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2016
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,826
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Leo nimesikiliza hotuba ya Rais akiwa Chato. Mbali ya kuendelea kujenga matumaini makubwa na ahadi kede kede, Rais amekiri kuwa kazi ni ngumu na hakujua hilo.Kwani yeye alikuwa anabeep tu na simu aking,"angania huko!

    Haya ni matamshi makubwa ambayo yanaeleza pia taswira ya utendaji wa JPM. Ni miezi 5 sasa Rais hajaonesha nia wala utashi wa kuonesha vision yake,hata hajaweka misingi ya kujenga mifumo ya utawala wake!

    Hii ni hatari na asipokuwa makini ndio anguko lake, dalili za wazi ameunda serikali kuwafurahisha wasiojua!

    Ukweli ni kwamba Wizara ni zilezile za JK,ila kapunguza mawaziri.! Hata instrument za Wizara hizo hazipo.

    Mkuu kama ulikuwa unabeep,ndio hivo tena ,acha maigizo,!
     
  2. Killoe

    Killoe Senior Member

    #61
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 110
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Umetoka usingizini
     
  3. majata

    majata JF-Expert Member

    #62
    Jul 25, 2016
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 361
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Endelea kukoroma.
     
  4. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #63
    Jul 25, 2016
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,392
    Likes Received: 1,367
    Trophy Points: 280
    Hivi unavyosema ajira hakuna kwani watu wote lazima wafanye kazi serikalini?
     
  5. bikira latifah

    bikira latifah JF-Expert Member

    #64
    Jan 13, 2017
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 230
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    Kipindi nasoma chuo flani hapa Tanzania nilishawahi kugombea urais wa serikali ya wanafunzi chuoni. Kipindi hicho kulikuwa na wagombea kama 14. Wagombea 9, wakakatwa kutokana hawakuwa na sifa nzuri.

    Watano tuliobakia mimi ndio nilikuwa sina umaarufu wala uhakika wowote wa kupata urais. Baada ya mchujo mwingine kufanyika waliondolewa wagombea wawili hivyo tukabakia watatu.

    Mchujo wote huo mimi nilipita kimiujiza tu kwani hata kuchukua fomu ya kugombea nililazimishwa na wakubwa pale chuoni.
    Baada ya kupigwa kura mimi ndio nikaibuka mshindi bwana.

    Uongozi wangu wa miaka miwili tu pale chuoni wanafunzi namba waliisoma, kwani sikuandaliwa au sikujiandaa mapema kushika nafasi kubwa kama ile.
    * Wakujisikia nilikuwa mimi.
    *Maneno ya kejeli nilikuwa mimi.
    *Nisiyejali nilikuwa mimi.
    *Ubabe mimi ndio nilikuwa bingwa.

    Na yote haya yalitokea coz nililazimishwa na watu walinipigia kura kwa hasira ya wanaowapenda kukatwa majina yao kwa figisu figisu za wakubwa pale chuoni.

    Nawasilisha story yangu ya kutunga!
     
  6. m

    magukulu Senior Member

    #65
    Jan 13, 2017
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hiyo teknolijia inatisha, kwa hadidhi yako mkuu unashauri hao viongozi Wababe Duniani washambuliwe kwa Mfumo huo.!! Namie nimejitungia tu kastori haka.
     
  7. d

    dmkali JF-Expert Member

    #66
    Jan 13, 2017
    Joined: Nov 17, 2014
    Messages: 1,217
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Hiyo post inatufundisha nini? Nauliza kwa swali la kutunga
     
  8. M

    MotoKazi Member

    #67
    Jan 13, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 67
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Alafu mtasema nchi inanjaa............
    Mkishiba muwe mnalala........
     
  9. ngafu.fijo

    ngafu.fijo JF-Expert Member

    #68
    Jan 13, 2017
    Joined: Oct 3, 2015
    Messages: 780
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 80
    ...mnawaza hadi kumuua mtu.....
     
  10. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #69
    Jan 18, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,826
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    ,-Mliochangia uzi huu kwa hasira,bado mpo!?
     
  11. Msamala

    Msamala Member

    #70
    Jan 18, 2017
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 68
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Ujumbe umefika
     
  12. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #71
    Jan 18, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,826
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mwafwaa!?
     
  13. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #72
    Feb 13, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,826
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Baada ya jana ,kupitia TBC,kuangalia hotuba ya Rais nilikumbuka uzi huu...,mliokejeli na kutusi mpoooo!?
     
  14. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #73
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,826
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Sasa yanaanza polepole,wajanja tunachekaaaaaa!
     
  15. a

    assadsyria3 JF-Expert Member

    #74
    Apr 20, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 6,539
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Ashakum si matusi, kutojiandaa manake, hakukuwa Na mikakati,strategy,mission to accomplish,vision etc.

    kutokana Na ukali WA mgombea WA UKAWA Mr. Lowasa CCM Walikuwa hawana option zaidi ya Magufuli, ivo zali likamdondokea.

    Kama unabisha fatilia mchakato WA uraisi Na kwanini Lowasa Na Sumaye+ Membe walilamika juu ya Jk.

    sasa nirudi kwenye hoja:

    1. Rais amekuwa hatabiriki, nakumbuka katika hotuba Za Nyerere alisema nchi inabidi itabirike what will happen next. tazama sakata la Nape,sakata la Mchanga,sakata la machinga,sakata la madaktari, .matumizi ya bajeti bila approval ya bunge, uvunjwaji WA katiba etc.


    2. Tazama sasa sera ya Tanzania ya viwanda imehama ni Tanzania ya miundo mbinu Na Ndege. sasa madaraj yanajengwa,reli Za umeme zinatarajiwa, Boeing ya trillions inatarajiwa. hembu tuambiane Nani anajua mikakati ya Tanzania ya viwanda? kuhusu rasilimali watu,nishati,technology,ushirikishwaji WA wananchi ,viongozi WA chini etc.

    3.Raisi anatamani kazi nyingi kwa wakati mmoja strange sana.

    anatamani kuwa hakimu ahujumu
    anatamani kuwa polisi akamate

    anatamani kuwa waziri WA habari afunge vyombo vimbelembele vya habari

    anatamani kuwa tamisemi aajiri watumishi.

    ushauri:

    Limesemwa Na wengi, build strong institutions kupitia Katiba mpya.
    U WILL BE REMEMBERED.
     
  16. M

    Maharo JF-Expert Member

    #75
    Apr 20, 2017
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 629
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 80
    hujaeleweka andika upya
     
  17. M

    Maharo JF-Expert Member

    #76
    Apr 20, 2017
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 629
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 80
    halafu tuambie ni nani alijiandaa????
     
  18. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #77
    Apr 20, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 1,402
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Usimlaumu rais kila siku anajitahidi kufanya jambo nchi isonge mbele tatizo ni watendaji na mifumo yetu ndiyo imeoza.

    Ila rais, yuko poa sana tena Sana.
     
  19. M

    Maharo JF-Expert Member

    #78
    Apr 20, 2017
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 629
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 80
    Kilichopangwa na Mungu huwa ni lazima kitokee, wewe mpagani wa wapi sijui unaeongelea issue za zali hakuna cha zali wala zalisha Magufuli ni mpango wa Mungu kabisa kama umetumwa rudi waambie hujawakuta.

    Akimaliza 10 tunamuongezea.
     
  20. KING DUBU

    KING DUBU JF-Expert Member

    #79
    Apr 20, 2017
    Joined: Mar 7, 2017
    Messages: 260
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Fo sure
     
  21. lin

    lin JF-Expert Member

    #80
    Apr 20, 2017
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 5,779
    Likes Received: 2,738
    Trophy Points: 280
    Mi namuona kama waziri Wa miundo mbinu
     
Loading...