Raisi ndio anaingia sasa hapa mbambabay,kimsingi,niliwaahidi wana jf ningewaletea tukio zima kuanzia ufunguzi wa daraja la ruhekei tatizo nililokumbana nalo huku maeneo mengi hayana network.mbambaby watu ni wengi ukifananisha na jana songea mjini.
Weka Picha Mkuu!!
Unatumia mili 500 kuzurara na kupiga picha kwenye project za kibiashara na zisizo na economic stimuli to the majority... Btw kuna ulazima gani kugharamia ziara non sense kama hizo huku uchumi wa jamii ukidorora hivi..!
Anatuletea watanzania su familia yake, ndugu zake na marafiki zake? Sidhani kama anazifahamu shida na matatizo yanayotukabili.Hayo majukumu unayaonaje? anaumiza kichwa kuwaletea maendeleo watanzania.
Ukiniambia mtu wa vitrip na safari naweza kukuelewa.JK mtu wa kazi, acha apige mzigo
jk yupo mbinga muda huu ktk ufunguzi wa stend mpya.maelfu ya wana nchi wamekusanyika eneo hili ya stend.msafara huo ni pamoja na mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya,mh magufuri nk.picha napost muda si mrefu
Pichaaaaa