Rais Kikwete safarini Marekani

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Sep 7, 2011
3,295
1,500
Rais Kikwete amewasili Dubai usiku jana akiwa njiani kwenda marekani kwa ajili ya matibabu na kufanya check up ya afya yake.

Maafisa wa ikulu wamethibitisha kuwa safari hii ni kwa ajili ya matibabu tu ingawa haijasemwa anasumbuliwa na nini
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,580
2,000
Rais Kikwete amewasili Dubai usiku jana akiwa njiani kwenda marekani kwa ajili ya matibabu na kufanya check up ya afya yake.

Maafisa wa ikulu wamethibitisha kuwa safari hii ni kwa ajili ya matibabu tu ingawa haijasemwa anasumbuliwa na nini

Anasumbuliwa na S&T allowances!! Ndani ya week mbili tu ................. RSA x2, Kenya, sasa UAE na kesho USA!! Kama kweli ni matibabu kulikuwa na haja gani ya kupitia huko Dubai. Au anataka kudai ana save pesa za walipa kodi kwa cheap tickets za Emirates!!??
 

mwa 4

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,392
1,250
Hakujifunza kwa mzee mandela kutibiwa nyumbani!yaani viongozi wa africa kufia nje ya nchi zao wanaona sifa

haya mambo mweleze mzee wako yeye akiumwa abaki nyumbani kwake asiende hospital kwani nani kakudanganya kuwa jk ameenda kwenye matibabu kama kaenda kufirisi mali za mafisadi kama wale walioficha pesa dubai.
 

john84

Senior Member
Nov 22, 2013
199
0
Hakujifunza kwa mzee mandela kutibiwa nyumbani!yaani viongozi wa africa kufia nje ya nchi zao wanaona sifa

Madiba pamoj na umuhimu wake kwa SA lakini hakupandishwa ndege kuvuka mipaka ya South kufuata matibabu nje....kwa hali hiyo si rahisi kuboresha hospitali zetu kwa kuwa wao wana fursa ya kwenda nje kwa gharama yoyote ya walipa kodi. Who cares daaah!!
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,309
2,000
Madiba pamoj na umuhimu wake kwa SA lakini hakupandishwa ndege kuvuka mipaka ya South kufuata matibabu nje....kwa hali hiyo si rahisi kuboresha hospitali zetu kwa kuwa wao wana fursa ya kwenda nje kwa gharama yoyote ya walipa kodi. Who cares daaah!!
Bavicha bana! Wewe humjui Mandela kaa kimya mara nyingi tu kaishaenda kutibwa Ulaya.
 

Pdraze

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
616
500
Lakini ni tetesi! Mbona watu mmemshambulia badala ya kutudhibitishia kama kweli tumpe vidonge vyake au uongo!
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,309
2,000
Nyie pro-Chadema najua mna chuki sana na rais wetu JK hata kama anakwenda kutibiwa tatizo lipo wapi acheni unafiki basi, juzi hapa kiongozi wenu Dr.Slaa kaongozana na girlfriend wake Josephine kwenda Ujerumani kuangaliwa afya mlishangilia sana leo JK mnaanza kuponda acheni siasa za makengengeza.
 
Last edited by a moderator:

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,309
2,000
Lakini ni tetesi! Mbona watu mmemshambulia badala ya kutudhibitishia kama kweli tumpe vidonge vyake au uongo!
Pamoja kuwa ni tetesi kuna mod mmoja kafuta posts zangu kwa mahaba yake zingine kaziacha kazi kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom