Rais Kikwete na mkewe safarini nchini Kenya

Rais Kikwete na mkewe safarini nchini Kenya

Kusema ukweli kama kuna mtu yupo tayari kuanzisha jeshi la msituni nipo tayari kujiunga , Mungu leta gharika angamiza hii nchi ya baraha inayoitwa tanzania. Ni afadhari niitwe Mtanganyika , kuliko kuwa mtanzania , Nchii hii ina laana natamani kufa au kujitoa mhanga

aiseee babaangu hata mimi nitajiunga na jeshi la mstuni nikabidhiwe A K 47
 
MKUU ROMBO

Rejea kauli yake mara hii ya pili alipo omba ridhaa...Alisemaje? Mnamlaumu kwa lipi? Kwani si ameenda na yule aliyemsaidia kufikisha ndoto yake kwa ridhaa yenu wenyewe? Vitu vingine ebu tuache kuvijadili we are what we are, because of how we are!

Mheshimiwa kula nchi bado kitambo tu muda wako utaisha waache wenye wivu waji nyonge!
 
Last edited by a moderator:
Acha atanue, ale firigisi wakati wengine tunaomboleza. Yana mwisho haya, na mwisho huwa mbaya zaidi.
 
KWA MTAJI WA MHESHIMIWA RAIS KUTIMIZA JUBILEE YA SAFARI ZA NJE KWA KUANDIKA SIKU YA 337 BAADA YA KUSHIRIKI KUMZIKA ZENAWI, JE WATANZANIA WALIPAKODI TUMEGHARIMIKA KIASI GANI HADI HAPO??

Mkuu Kaiza, kama rekodi zko hizi ni sahihi basi inamaana Rais amebakisha safari nyingine 29 tu ili awe ametimiza kabisa mwaka mmoja mawinguni.

Na kwa gharama ya dollar za kimarekani kwa kila msafara wake wa wastani ya watu 50 kila anapokamata pipa sasa sijui walipa kodi tutakua tumebeba huu mzigo kwa kiasi cha thamani gani ya fedha hadi hivi sasa kwa hizo siku 337 alizozitimiza leo.

Baada ya kufanya mahesabu hayo basi tukayatumie kulinganisha na safari za marais waliomtangulia na tija zilizoptikana kwa kila shilingi ya kodi yetu kufadhili safari kama hizi. Ndugu zetu waandishi wa habari wanalo jukumu la kutuelimisha ki-undani zaidi juu ya hili.


Kagonga ya 337, still more to count!!!!
 
Wakuuu

jk alifaka rombo mwaka 2005 kuja kuwaomba wachaga wenzangu wampigie kura mramba tokea mwaka 2005 hadi leo 2012 hajakanyaga rombo
 
mwacheni ale matunda ya nchi,mi ananikela sana anavyosababishaga foleni huku posta
 
Wanaenda kujifunza maendeleo!!!!! Ngoja tuone faida za safari in the remaining three years!!! Naamini jambo moja zuri la legacy linaweza fanywa!!!
 
Toka ameingia madarakani amesafiri mara ngapi?, kwanini tuanze kushangaa safari hii ya kwenda Kenya?.

Hana kipaumbele katika mpangilio wake, hajui lipi ni muhimu na ajipange vipi.
 
Toka ameingia madarakani amesafiri mara ngapi?, kwanini tuanze kushangaa safari hii ya kwenda Kenya?.

Hana kipaumbele katika mpangilio wake, hajui lipi ni muhimu na ajipange vipi.

mkuu kinacho nifanya nishangae ni kitendo cha kusafiri bila kutuaga sasa wapiga kura wake
 
Wakuu

Ni jambo la kusikitisha na kuuzunisha kwa baba au mkuu wa nchi kusafiri na kuacha nchi yake katika dimbwi la matatizo.

Kwa habari nilizo zipata mkuu wa nchi yupo Kenya na mkewe amelakiwa na Kibaki, ni jambo la kushangaza sana embu tujadili hili swala bila kuweka itikadi zetu hapa.

Source: Channel ten

I dont see why this is the news at JF!
 
Wakuu

Ni jambo la kusikitisha na kuuzunisha kwa baba au mkuu wa nchi kusafiri na kuacha nchi yake katika dimbwi la matatizo.

Kwa habari nilizo zipata mkuu wa nchi yupo Kenya na mkewe amelakiwa na Kibaki, ni jambo la kushangaza sana embu tujadili hili swala bila kuweka itikadi zetu hapa.

Source: Channel ten
Mbona thread yako imekaa kiitikadi tayari???kaenda kuna nini?? tujiulize kwanza kabla ya kuanza kulalamika..... labda kuna jambo la muhimu huko
 
Yaan Roho zenu zitota sugu ya Viroo vya Korosho, hiki kibabu chenye mtoto mchanga Roho ina mkereketa hata tungekupa Urais vurugu za Ndoa na Talaka za wazazi wenzio si zingekula muda wa kutatua matatizo!

Unapindisha mjadala we MSENGErema, usitutafutie ban watu, mamamamayo! jadili kilichowekwa hapo mbele
 
Ziara hizi mbona zinakuwa za kustukiza , wananchi huwa hatupewi dondoo viongozi wetu wanaenda kufanya nini n.k


source: ktnkenya.tv ya youtube
 
Last edited by a moderator:
Jamaa hivi hana washauri au hata hapiti humu asome kidogo!!zile nguvu za kuusaka urais ndio alitaka awe mtalii hivi?sio kupambana na matatizo ya raia wake?aibu sana!!
 
aisee nimemuona kupitia citizen tv ameenda kututafutia balaa jingine jamani namshangaa ......eti wameenda kujadili swala la alshababu yeye na kibaki sio utani ana mpango tulipuliwe si mmeona kenya mambo sasa haya endi sawa kila siku watu wanakufa?
 
aisee nimemuona kupitia citizen tv ameenda kututafutia balaa jingine jamani namshangaa ......eti wameenda kujadili swala la alshababu yeye na kibaki sio utani ana mpango tulipuliwe si mmeona kenya mambo sasa haya endi sawa kila siku watu wanakufa?

Ni zaidi ya regional security. Mazungumzo yamehusisha ushirikiano zaidi biashara.Local - Citizen News
 
Back
Top Bottom