Rais Kagame aumbuka twitter

Rais Kagame aumbuka twitter

Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki.

Asante kaka sasa hivi mwendo wa data tu
 
Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki.

Angalia ya kwako.
 
I have read the story in Washington Post and it made my day.
 
Hawa Wanyarwanda kwa nini wanang'ang'ania Tanzania?
 
Nina uhakika kuwa nimeendelea kuliko asilimia 95 ya wanyarwanda wote duniani.
Income yangu najua itakuwa on the top 10% if not 5% .. and I'm considered lower middle class huku ninakoishi.
Rwanda is nothing but bananas. Huwezi fananisha na Tz hata siku moja, waongopeeni wengine siyo mimi.

Ok.....unapenda kwenda china sana?
 
Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki.
Short and clear, well argued mkuu. Dole la uhakika nakupa, nimeipenda.
 
Intelijensia yako ni ndogo sana.
Tumewafundisha wanyarwanda intelijensia .... RPF wengi tu walikuwa kibiti, B'moyo etc....
You are very low compared to TZ not mentioning The BOSS.
Fanya subira, utanielewa.

Hata mmarekani alifundishwa na muingereza....get the drift?
 
ipo kazi kwa hawa majirani... Kikwete alifanya vyema kuwatimua toka Ngara.
 
Nina uhakika kuwa nimeendelea kuliko asilimia 95 ya wanyarwanda wote duniani.
Income yangu najua itakuwa on the top 10% if not 5% .. and I'm considered lower middle class huku ninakoishi.
Rwanda is nothing but bananas. Huwezi fananisha na Tz hata siku moja, waongopeeni wengine siyo mimi.
Njaa kali tuu huna lolote maskini mkubwa wewe
 
Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki.

Vii GDP per Capita?
 
hahaha, with this Kagamegate, we know there is a 99.9% chance kuwa hao woote uliowaalika ni mtu mmoja!

Dillussional. Scared of your own shadow. Just goes to show how "chicken" you are.
 
Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki.
Hivi viinchi vyote hoi maskini wa kutupa hakuna wa kucheka mwenzake,billions za barick and all gold companies nazo zimo ndani ya hiyo GDP and you know what's up Kama una akili lakini...pole sana fukara mkubwa na misifa ya kibwege
 
Hivi viinchi vyote hoi maskini wa kutupa hakuna wa kucheka mwenzake,billions za barick and all gold companies nazo zimo ndani ya hiyo GDP and you know what's up Kama una akili lakini...pole sana fukara mkubwa na misifa ya kibwege

Koba kuna thread hapa kwenye hii forum, inaonyesha Rwanda imeshaanza kuiwashia indicator Tanzania kwenye Per Capita Income....in just 20 years of TRUE INDEPENDENCE vs 50 years yao na utajiri wote walionao.
 
Kagame hana akili lakini nchi inaendelea vipi kwako wewe mwenye Rais mwenye akili mbona kila kukicha kibakuri nchi za watu na maendeleo hakuna?

Nafikiri tuangalie kwanza nini akifanyacho kwa manufaa ya nchiye. Khalafu ndio tuseme tuyasemayo na sii vinginevyo.
 
Hivi viinchi vyote hoi maskini wa kutupa hakuna wa kucheka mwenzake,billions za barick and all gold companies nazo zimo ndani ya hiyo GDP and you know what's up Kama una akili lakini...pole sana fukara mkubwa na misifa ya kibwege

mkipigwa data mnadata! eti "viinchi", kanchi kenu sawa na kilimanjaro region, unafananishaje na TZ nzima? aaah, nimesahau wewe tutsi-extremist, kila kitu kwako posible.
 
Back
Top Bottom