Rais Kagame aumbuka twitter

Rais Kagame aumbuka twitter

naona wameanza kutuondosha kwenye mada, mada ni kuwa paul kagame ni coward. Ana tumia twitter account moja kuongea na wazungu, na nyingine kutukana wanaume kama Kikwete akiwa amejificha kama anonyomous user, hana balls za kuongea na wanaume kama mwanaume with nothing to hide, sijui ana chembechembe za anti-m7? Mwanaume gani anaogopa kusema wazi msimamo wake?
 
mkipigwa data mnadata! eti "viinchi", kanchi kenu sawa na kilimanjaro region, unafananishaje na TZ nzima? aaah, nimesahau wewe tutsi-extremist, kila kitu kwako posible.

Data my azz,muhutu uliyekimbia kwenu Leo unajifanya Mtanzania,umekuja humu kwa mission moja tuu ya kusambaza sumu zenu...naona baba yenu France kawageuka anawapa dose za maisha genociders wenzako
 
Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki.
...wanachoona maendeleo kwao ni ile suburb ya nyarutarama pale kigali iliyojengwa kwa wizi wa madini na mali za DRC...
 
naona wameanza kutuondosha kwenye mada, mada ni kuwa paul kagame ni coward. Ana tumia twitter account moja kuongea na wazungu, na nyingine kutukana wanaume kama Kikwete akiwa amejificha kama anonyomous user, hana balls za kuongea na wanaume kama mwanaume with nothing to hide, sijui ana chembechembe za anti-m7? Mwanaume gani anaogopa kusema wazi msimamo wake?
Nobody cares,is just a twitter ila kwa haters like your azz hiyo ni more than murder,I'm sure jmali is not your real name,are you coward?endelea kujificha nyuma za key body kumwaga sumu zako za kibaguzi
 
Koba kuna thread hapa kwenye hii forum, inaonyesha Rwanda imeshaanza kuiwashia indicator Tanzania kwenye Per Capita Income....in just 20 years of TRUE INDEPENDENCE vs 50 years yao na utajiri wote walionao.

Hamna lolote nyie wanyarwanda. Uchumi wenu ulikuwa kwa nguvu ya M23. Sasa hao M23 wamefurushwa hayo madini ya Congo DRC mtayasikia kwenye bomba tu.
 
Nobody cares,is just a twitter ila kwa haters like your azz hiyo ni more than murder,I'm sure jmali is not your real name,are you coward?endelea kujificha nyuma za key body kumwaga sumu zako za kibaguzi

Rais mzimaaa! anajificha nyuma ya fake account kama ka-schoolgirl!
 
Kagame hana akili lakini nchi inaendelea vipi kwako wewe mwenye Rais mwenye akili mbona kila kukicha kibakuri nchi za watu na maendeleo hakuna?
Kuna maendeleo gani Rwanda ya kuitisha Tanzania?
 
Koba kuna thread hapa kwenye hii forum, inaonyesha Rwanda imeshaanza kuiwashia indicator Tanzania kwenye Per Capita Income....in just 20 years of TRUE INDEPENDENCE vs 50 years yao na utajiri wote walionao.
After 20 years of TRUE INDEPENDENCE? Yaani unataka kusema utawala wa Kihutu ulikuwa ni wa kikoloni? Haukuwa utawala wa Wanyarwanda ule? By the way, do you know the state of economy of Tanzania wakati Mkapa anachukua nchi 20 years ago? Mtahangaika sana kupiga porojo na matusi hapa jamvini lakini uchumi wa Rwanda wala hautakuja kuifikia Tanzania hata siku moja.
 
Mkuu nimekula ban mara mbili kwa ajili ya hii issue.... inashangaza kwani mimi nilikuwa naelezea tu alivyojichanganya... nikirudia tena yale maelezo nitakula tena ban nyingine

Mi mwenyewe nilikula ban kisa huyu jamaa sijui ni nan humu Jf......
 
Imeendelea kivipi?
Bi kiboga, rais haendelezi nchi kama mnavyopenda kuaminishwa ... watu wenyewe ndiyo wanaoendeleza nchi.
GDP ya Tanzania ni dola bilioni 28, ya Rwanda dola bilioni 7.

Poverty head count ya Tanzania ni 28% ya Rwanda ni 44%.
Hayo maendeleo unayoyazungumzia ni yapi??? ... Acheni unafiki

Kwaní Kagame nae ni rais wa nchi gani?
 
Eti rwanda ina miaka 20 ya uhuru ina maendeleo teh teh teh....!!. Hivi nyie watutsi wale wahutu waliokuwa wameshika rwanda walikuwa wakoloni? Au kisa kupigana wenyewe kwa wenyewe? Kama vita sawa lakini tanzania ilipigana na uganda na kumg'oa ikulu je vipi hapo hamlioni kuwa nasi tuliingia vitani?. Rwanda ni nchi maskini sana kuliko tanzania vita si kigezo na wahutu walioishika rwanda hawakuwa wakoloni hivyo hata hakuna sababu ya kuhesabia maendeleo baada ya 1994 kwani si tarehe ya uhuru wa rwanda.
 
Back
Top Bottom