Rais John Magufuli akipigiwa Mizinga 21 baada ya kuapishwa

Rais John Magufuli akipigiwa Mizinga 21 baada ya kuapishwa

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
4,625
Reaction score
1,024
[h=3][/h]
11224587_455025491336373_3424909471788331562_n.jpg


Rais Mpya wa awamu ya Tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mh. Dkt. John Pombe Magufuli akipigiwa mizinga 21 baada ya kuapishwa, katika sherehe za kuapishwa kwake, zilizofanyika kwenye uwanja wa Uhuru jijini Dar Es Salaam leo.
 
Je ww ni kijana na una malengo wahitaj kutimiza ila hujajua pa kuanzia?? Nafasi ni yako sasa. Tafadhali tembelea link hii http://parttimeduty.com/index.php?ref=41945 kisha ufate maelekezo. timiza malengo yako na PARTTIMEDUTY MARKETING GROUP. nafasi ni hii na fursa kutimiza malengo yako. Tembelea link tafadhali ni bure na kaz ni rahisi kwanjia ya kuchati tuu
 
Back
Top Bottom