Rais anapowekwa kitimoto

Rais anapowekwa kitimoto

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Posts
9,314
Reaction score
7,169
Kwa kweli wenzetu wako mbele sana kwenye demokrasia, nashindwa kupata picha kama na huyu wa kwetu angekuwa anawekwa mbele ya bunge na kuhojiwa kama alivyofanyiwa Zuma! Hapa kwetu kuna madudu mengi yanafanywa na kiti lakini hata bunge linshindwa kumhoji kwa vile mizizi yake imejichimbia zaidi kwenda chini na mataahira kama akina Kibajaji ndo yanazidi kupiga vigelegele wakati mambo hayako njema! Inafika mahali kiti kinateua teua watu lakini hakuna wa kumhoji! Oneni Zuma alivyobanwa kuhusu kukamilisha uteuzi wa kamishina wa Polisi. Kwa kweli nimeipenda hii ya RSA!

Haya ndo kiti chetu kinatakiwa kiige badala ya kufyatua SMG na ma LMG kwa watu wasiokuwa na hatia!!

WATCH LIVE: Zuma's Q&A in Parliament on Thursday
 
Mkuu hivi unafikiria nn?

Elewa tu kwamba km ilivyokuwa ngumu kasikazini na kusini kukutana, hali kadhalika Tz kuwa km SA labda maisha mengine baada ya haya
 
Mkuu hivi unafikiria nn?

Elewa tu kwamba km ilivyokuwa ngumu kasikazini na kusini kukutana, hali kadhalika Tz kuwa km SA labda maisha mengine baada ya haya
Habari ya hapa mama ni nzuri!! Habari ya huko utokako? Kwa kweli hiyo level kuifikia siyo leo!!
 
Pale inaposemwa habari usiyotaka kuisikia nalo ni tatizo

Kweli kama wanaojibu hoja za Lowassa ni akina bajaji basi aliyoyasema Nyalandu ya chama kupoteza muelekeo na misingi yake vimethibitika
 
Jamani tunapoangalia yanayotokea nchi nyingine lazima tuzifahamu Katiba zao na namna Rais anavyopatikana.

Tanzania Rais anachaguliwa moja kwa moja na wananchi kwenye uchaguzi mkuu.

Afrika ya Kusini Rais anateuliwa na wabunge (kama ilivyo Spika wa bunge la TZ) baada ya uchaguzi mkuu wa kuwapata wabunge.

Kwa hiyo Rais wa SA anaweza kubadilishwa na wabunge lakini hapa TZ ni lazima uchaguzi mpya wa nchi nzima ufanyike ili kumbadilisha Rais.
 
Pale inaposemwa habari usiyotaka kuisikia nalo ni tatizo

Kweli kama wanaojibu hoja za Lowassa ni akina bajaji basi aliyoyasema Nyalandu ya chama kupoteza muelekeo na misingi yake vimethibitika
Hoja ya nyarandu ni kama maludio ya hoja ya.mzee kolimba....R.I.P.
Mnakumbuka mwl.alivyoo mwambia kolimba..........napita hapa mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom