Raila Odinga afanya ziara ujenzi wa SGR Tanzania

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
5,574
Points
2,000

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
5,574 2,000
Mr. President to-be -Nawaza tu.

Kuna kitu kinaendelea hapo white house Nairobi between Uhuru, Raila and Ruto na imeingia kwa sasa kupitia tweeter account ya president ambapo inasemekana kuna mtu anaingia kuchafua account.

So Raila kuja tz na kutembelea SGR kuna kitu hapo so Ruto take respect kwa Raila 😂!.
 

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
16,280
Points
2,000

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
16,280 2,000
Hizi taarifa nilizisoma nikashangaa sana kwamba SGR ambayo mnatupigia makelele kila siku hamjafika hata nusu, kwa jinsi huwa mnapayuka utadhani mshaizindua, kasafu ka 200km lakini makelele kila siku.
Sisi tupo kwenye hatua za kukamilisha mzinga wa 700km wenye handaki refu kupita yote ukanda huu.
 

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
9,719
Points
2,000

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
9,719 2,000
Hiyo ndio kazi mpya ya Raila Amolo Odinga pale Umoja wa Afrika(A.U.). Raila ni Special Envoy wa A.U. kuhusu masuala ya maendeleo na miundo mbinu Afrika. Tena rais U.K. ndiye aliyewaunganishia, wakiwa na Kalonzo Musyoka, ambaye anangoza kamati ya kuwapatanisha viongozi wanaolumbana kule S.Sudan. Raila ana ofisi Addis Ababa, Nairobi na Cairo na anakatiza kote kote ndani ya bara hili. Mzee alishavuka boda na akafika Canaan zamani sana. Hongera zake, acha Agwambo achape kazi. Ushawishi wa Kenya barani Afrika unaendelea kuimarika kila uchao.
 

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
2,072
Points
2,000

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
2,072 2,000
Hizi taarifa nilizisoma nikashangaa sana kwamba SGR ambayo mnatupigia makelele kila siku hamjafika hata nusu, kwa jinsi huwa mnapayuka utadhani mshaizindua, kasafu ka 200km lakini makelele kila siku.
Sisi tupo kwenye hatua za kukamilisha mzinga wa 700km wenye handaki refu kupita yote ukanda huu.
Ulianza lini kujenga reli yenu? Ni Mara tu baada ya Kenyatta kushika madaraka. TANZANIA Ni baada ya JPM (2017) Tuone Sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
11,214
Points
2,000

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
11,214 2,000
Hiyo ndio kazi mpya ya Raila Amolo Odinga pale Umoja wa Afrika(A.U.). Raila ni Special Envoy wa A.U. kuhusu masuala ya maendeleo na miundo mbinu Afrika. Tena rais U.K. ndiye aliyewaunganishia, wakiwa na Kalonzo Musyoka, ambaye anangoza kamati ya kuwapatanisha viongozi wanaolumbana kule S.Sudan. Raila ana ofisi Addis Ababa, Nairobi na Cairo na anakatiza kote kote ndani ya bara hili. Mzee alishavuka boda na akafika Canaan zamani sana. Hongera zake, acha Agwambo achape kazi. Ushawishi wa Kenya barani Afrika unaendelea kuimarika kila uchao.
Hiki kiswahili umeandika hapa unahitaji pongezi,umejipanga vizuri!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
16,280
Points
2,000

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
16,280 2,000
Ulianza lini kujenga reli yenu? Ni Mara tu baada ya Kenyatta kushika madaraka. TANZANIA Ni baada ya JPM (2017) Tuone Sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
Jpm yupo kwenye mwaka wa tano, mwisho wa hatamu ya kwanza, ilhali kasafu ka 200km hamjafika hata nusu yake.
Uhuru yupo kwenye mwaka wa nane na ako kwenye hatua za kukamilisha 700km SGR
Kwanza 500km alikamilisha ndani ya hatamu ya kwanza. Nyie mnakwenda kwenye uchaguzi ili kuomba hatamu nyingine huku reli ikiwa bado sana.
 

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
4,223
Points
2,000

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
4,223 2,000
Hizi taarifa nilizisoma nikashangaa sana kwamba SGR ambayo mnatupigia makelele kila siku hamjafika hata nusu, kwa jinsi huwa mnapayuka utadhani mshaizindua, kasafu ka 200km lakini makelele kila siku.
Sisi tupo kwenye hatua za kukamilisha mzinga wa 700km wenye handaki refu kupita yote ukanda huu.
kumbuka huku hatujengi garimoshi,hapo ndo ulipo utofauti wetu
 

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
16,280
Points
2,000

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
16,280 2,000
kumbuka huku hatujengi garimoshi,hapo ndo ulipo utofauti wetu
Dunia yote hakuna sehemu gari moshi zinajengwa wala kutumika.....Ukweli ni kwamba nyie hamjambo kwa maneno lakini matendo zero, yaani kitu cha kawaida mnakikuza kwa mbwembwe mtu atadhani mumefanya makubwa. Angalia hata mpira, timu za nchi zote EAC zimeingia Afcon lakini kwenu Mganda kawaachia muingie maana yeye tayari alikua ameingia ila imekua makelele utadhani mumeshinda kombe la dunia.
 

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
4,223
Points
2,000

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
4,223 2,000
Dunia yote hakuna sehemu gari moshi zinajengwa wala kutumika.....Ukweli ni kwamba nyie hamjambo kwa maneno lakini matendo zero, yaani kitu cha kawaida mnakikuza kwa mbwembwe mtu atadhani mumefanya makubwa. Angalia hata mpira, timu za nchi zote EAC zimeingia Afcon lakini kwenu Mganda kawaachia muingie maana yeye tayari alikua ameingia ila imekua makelele utadhani mumeshinda kombe la dunia.
afcon tumeingia kwa nguvu zetu,uganda tulivyoenda kwao tulitoka 0-0,na ilikuwa bado kidogo tuwafungie kule kule kwao,sasa juzi wameingia kwa mkapa stadium ngumu kwa timu yoyote pinzani wakala 3-0 japokuwa waliagizwa na raisi wao wasipoteze mechi hata moja mu7 alitaka wamalize tournament unbeaten,
kenya muwashukuru sana siera leone kwa kujitoa,la sivyo mngekuwa kama rwanda,kumbuka hiyo situation tulikutana nayo sisi last tournament pale chad alipojitoa lakini kwa kipindi kile ilipita timu moja tu,
 

Forum statistics

Threads 1,390,954
Members 528,320
Posts 34,067,910
Top