ruaaika Member Joined Nov 4, 2010 Posts 52 Reaction score 9 Jan 26, 2012 #1 Kama unafahamu au umewahi mwona anavyo nyemelea, anavyo jipinda, anavyo simamia kucha achilia mbali wasiwasi alionao! lakini haachi! hivii, chabo, inaraha au karaha?
Kama unafahamu au umewahi mwona anavyo nyemelea, anavyo jipinda, anavyo simamia kucha achilia mbali wasiwasi alionao! lakini haachi! hivii, chabo, inaraha au karaha?
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jan 26, 2012 #2 Mods inabidi muanzishe jukwaa la watoto kama huyu!!!!!!!!!!!!! Ni raha kwa watoto watukutu ambao ndio wanaanza kubalehe!!!
Mods inabidi muanzishe jukwaa la watoto kama huyu!!!!!!!!!!!!! Ni raha kwa watoto watukutu ambao ndio wanaanza kubalehe!!!
M MUMY A JF-Expert Member Joined Jan 10, 2012 Posts 234 Reaction score 39 Jan 26, 2012 #3 ELIAHKAMWELA said: Mods inabidi muanzishe jukwaa la watoto kama huyu!!!!!!!!!!!!! Ni raha kwa watoto watukutu ambao ndio wanaanza kubalehe!!! Click to expand... halafu watoto hao watukutu wamezianza bangi mapema mpaka zishaharibu ubongo
ELIAHKAMWELA said: Mods inabidi muanzishe jukwaa la watoto kama huyu!!!!!!!!!!!!! Ni raha kwa watoto watukutu ambao ndio wanaanza kubalehe!!! Click to expand... halafu watoto hao watukutu wamezianza bangi mapema mpaka zishaharibu ubongo
mkudeson Senior Member Joined Nov 24, 2011 Posts 104 Reaction score 16 Jan 26, 2012 #4 hii ni kwa waliowahi kufanya hilo tukio. kwangu sina comment yoyote.