Raha


L

LIMANYE

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
L

LIMANYE

Member
Joined Nov 16, 2012
24 0 0
Habari zenu wa JF wenzangu! dah kumbe ukipata anaekupenda kwa dhati na si unaempenda kwa dhati raha sana eeeh mwenzenu nilikuwa sijawahi kulijua hili.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,635
Likes
4,509
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,635 4,509 280
Habari zenu wa JF wenzangu! dah kumbe ukipata anaekupenda kwa dhati na si unaempenda kwa dhati raha sana eeeh mwenzenu nilikuwa sijawahi kulijua hili.
ila sasa ikitokea akakuwahi kukutema - utaumia sana.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,635
Likes
4,509
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,635 4,509 280
kumbe ndivyo inavyokua!
Inakubidi upende, upendwe pia, na mahusiano yenu yawe kwenye misingi inayoeleweka. Kama ni kuoana ijulikane. Kama anajiweza anahitaji akuzalie mtoto - ieleweke, kama ni kuwa washirika kwenye biashara; ieleweke; kama ni mambo ya kujirusha viwanja - huo ni upuuzi tu.
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Kipya kinyemi........................ endelea kufurahia penzi changa!
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,635
Likes
4,509
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,635 4,509 280
Raha mwanzoni tu, akianza kukusumbua unakoma
yatakapofikia mapenzi; maudhi yatakuwa zaidi ya hapo - mweleze huyu jamaa yetu yasije mkuta akaja analialia hapa. Tunayemwambia hivyo tuna uzoefu ndo maana hatushabikii tena kitu mapenzi. Binafsi niliwahi kushindwa hata kufanya kazi, nikaptea hata kwa washkaji zangu wa karibu; walininyamazia kimya wakijua ni maji ya moto - yatapoa tu, yalivyopoa nilijiona kama nilokuwa nimelogwa. CHEZEA MALOVEE WEWE!
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
Habari zenu wa JF wenzangu! dah kumbe ukipata anaekupenda kwa dhati na si unaempenda kwa dhati raha sana eeeh mwenzenu nilikuwa sijawahi kulijua hili.
ila kaa ukijua ukimpata anayekupenda halafu ukamtenda na akakuacha! hapaswi yeye kujuta ila anayepaswa kujuta ni wewe!!!!!!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,739
Likes
16,496
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,739 16,496 280
Hapo ni karaha..raha ni upendo unapokua pande zote.
 

Forum statistics

Threads 1,252,239
Members 482,048
Posts 29,801,456