Raha ya mapinduzi ufanikiwe. Nini hatma ya Mtatiro, Seif na wengine!

Raha ya mapinduzi ufanikiwe. Nini hatma ya Mtatiro, Seif na wengine!

Tangu msajili wa vyama vya siasa nchini kumtambua Prof Lipumba kuwa mwenyekiti halali wa Cuf, sijamsikia Juliasi Mtatiro ambaye alikuwa akishinda katika mitandao ya kijamii kuhakikisha anajibu hoja na kuzima hoja zote ambazo zilikuwa positive kwa Prof. Lipumba.

Mtatiro ajitokeze atoke huko mafichoni alipo na kuendeleza mapambano yake na Prof. Lipumba kama ana ubavu, ilikuwa haipiti siku mbili bila ya kumsikia Mtatiro akitema cheche huku akisapotiwa na kundi linaloshinda mtandaoni la wa chadema wanaojulika kwa jina la ULIPO TUPO, amabao walikuwa wakimtumia kwa maslahi ya chama chao, sijui kama amwenyewe alikuwa akilitambua hili au kwa makusudi aliamua kutumika kuisambaratisha Cuf.

Mtatiroi rudi tumekumis ila safari hii jifunze kuweka akiba ya maneno kwa kuwa siasa za bongo hazitabiriki na ni kizungumkuti.

Aje kutwambia hatma yake na waasi wenzake wana mikakati gani kwa maana hali inavyonyesha sasa kuwa ndio mwinzo wao wa kisiasa ndani ya chama hicho.
Anatumika na nani?
 
ONYO: Nikuombe wewe mtoa mada na wengine wote,mambo ya Imani tuyaache kabisa ktk mijadala yetu hii...kwani inaweza fika mahala watu wakaanza kukashifu imani za wengine.Tumuogope Mwenyezimungu..
 
Chama cha Siasa Tanzania ni CCM Mkuu.Hata kama itakuwa mbovu kiasi gani,it way better than vyama vya Upinzani.Vinanuka UBINAFSI,VITEGA UCHUMI,UDINI,UKABILA,MASLAHI BINAFSI.Ikitokea vikashika DOLA TU,Nchi INAKUFA NDANI YA MIAKA 2 COMPLETELY..........................
usamehewe hujui unenalo mbona hawataki kuachia ngazi ili tuone hao upinzani wakiua nchi.hivo ulivotaja viko kila kona no exceptionals so better keep quite.
 
Ujuwe kuna maisha ya milele baada ya haya maisha tuliyo nayo.TAFAKARI NA UTIE AKILI.
 
Akalime tu bado mapori yana uhitaji wenye nguvu

Sio kuishi kwa ujanja ukanja
 
Mtatito yupo cuf . Huyo lipumba anaingoza ofisi...amevamia ofisi ataongoza wenzake lakini uongozi wa cuf upo imara wala hauna hofu ya hawa.
Cuf ina malengo watu wamejitolea uhai wao naali zao kukijenga chama hichi.
Karibu watasahauliwa na kuzomewa mitaani
 
usamehewe hujui unenalo mbona hawataki kuachia ngazi ili tuone hao upinzani wakiua nchi.hivo ulivotaja viko kila kona no exceptionals so better keep quite.
Waachie ngazi wamwachie nani ? Ni CCM tu daima dumu.
 
Haaaaaa ukiwa na uwezo mdogo ni shida, baada ya kujadili Chama una mjadili mtu badili uzi sema
NINI HATIMA YA CHAMA CHA CUF BAADA YA M/KITI KURUDI.
je wanachama wa bara na visiwan wote Wako tayari kushirikiana naye?.
 
Haujasoma msimamo wa CUF? Wamesema hawapokei ushauri wa Mitungi hivyo basi hawamtambui Le profeseli na pia lipumba alishasimamishwa uanachama.
 
Chama cha Siasa Tanzania ni CCM Mkuu.Hata kama itakuwa mbovu kiasi gani,it way better than vyama vya Upinzani.Vinanuka UBINAFSI,VITEGA UCHUMI,UDINI,UKABILA,MASLAHI BINAFSI.Ikitokea vikashika DOLA TU,Nchi INAKUFA NDANI YA MIAKA 2 COMPLETELY..........................
Inakufa mara ngapi?
 
Ukiona cuf zanzibar wapo kimya hawana mihemko wametulia jua kuna jambo amini nawaambia propesa pumba hachukui duru cuf sivyo unavyo fikiria wewe iko tofauti na wengi wanao idhania tulieni
 
Hatima yake ni kuandika magazet aendelee na fan yake
 
Back
Top Bottom