Raha ya mapinduzi ufanikiwe. Nini hatma ya Mtatiro, Seif na wengine!

Raha ya mapinduzi ufanikiwe. Nini hatma ya Mtatiro, Seif na wengine!

Ur not serious kabisa cuf ni ya maalimu sefu kama hujui?
 
Hivi kwa nini wana CCM mnamunga mkono Prof Lipumba kwenye hili sakata?
 
--Pale chaguo la wengi linapovurugwa ili pandikizi liweze kufaulu kuingizwa likavuruge TENA./
NILIKUWA MWANA-CUF MTIIFU KUANZIA LEO HII NINAJITOA/ KUJIVUA UANACHAMA RASMI.
•MAAMUZI YA TULIOKUWA WENGI HAYAWEZI KUVURUGWA KWA JINSIA HII./
We ni lichadema unajulikana.
 
Mara zote msajili wa vyama vya siasa ndiye amekuwa muamuzi wa kukubali ama kubatilisha mapinduzi ya uongozi ndani ya vyama vya siasa.

Kwa historia tokea vyama vingi vianze kama sikosei ofisi ya msajili imeongozwa na majaji wa tatu;Wa kwanza marehemu Jaji Liundi,pili Jaji John Tendwa na sasa Jaji Mutungi.Kwa historia kidogo ofisi ya msajili imeshawahi kubariki kupinduliwa/kuondolewa wafuatao;

1.Augustine Mrema aliwashinda akina Marando,Lissu,Baregu na wengine ndani ya NCCR Mageuzi...hivyo ikawapasa kutafuta mlango wa kutokea baada ya mbinu zao kushindwa.

2.Mrema tena akiwa TLP aliwapindua waliotaka kumuondoa kwenye uenyekiti.

3.Mapalala alipinduliwa na akina Maalim Seif Cuf na ofisi ya msajili ikabariki.

4.Hamad Rashid aligongwa nyundo CUF na kuvuliwa umakamu mwenyekiti na uanachama.

5.Mbatia naye kabakizwa ofisini na uenyekiti Taifa NCCR Mageuzi na msajili dhidi ya mapinduzi yaliyoshindwa chini ya wasaidizi wake.

6.Kwa sasa Lipumba kashinda rufaa kwa msajili dhidi ya CUF.Kinachofurahisha ni kuwa wafuasi wengi wa CUF bara wamekuwa wakimuunga mkono dhidi ya Seif.

Raha ya mapinduzi ni ushindi....siioni nafasi ya Mtatiro kwa sasa ndani ya CUF na kuna siku nilionya kuwa anatumika kama "taulo",hasa ukizingatia hana wafuasi wanaomuunga mkono bara.Maalim Seif na wenzake zanzibar wanakazi kubwa kwani bosi wao sasa karudi na kimsingi Lipumba sasa atakuwa mwenyekiti haswa Natalie's chini ya Seif...atataka Seif amtii hapa patam ngoja tuweke akiba ya maneno.

Wazee wa bangaboy mna akili ndogo sana. Huyu msajili wa CCM sasa ataiona rasmi nguvu ya wanacuf halisi dhidi ya pandikizi la ccm kulazimisha kumpa uenyekiti alioukimbia mwenyewe.

Wafuasi wa CUF & UKAWA dhidi ya wafuasi wa CCMLIPUMBA wanapokutana barabarani weraaaaaa naiona Misri ileeeeeee inakuja kwa raga zake...

Magamba mwambieni mwenyekiti wenu anahoja ya kujibu huko UN aende akajibu mwenyewe aache kuogopa lugha za watu
 
Safari ya Mtatiro kwenda chama kingine ndiyo imeanza leo rasmi.

Bahati mbaya hana hata mtu wa kumuandamanisha labda apewe backup ya mamluki kutoka kwa waliokuwa wanamtuma.

Pole yake na pole nyingi kwa CUF wote maanake huu ndiyo mwanzo wa series nyingine ya migogoro kwenye siasa za nchi hii.
 
Wazee wa bangaboy mna akili ndogo sana. Huyu msajili wa CCM sasa ataiona rasmi nguvu ya wanacuf halisi dhidi ya pandikizi la ccm kulazimisha kumpa uenyekiti alioukimbia mwenyewe.

Wafuasi wa CUF & UKAWA dhidi ya wafuasi wa CCMLIPUMBA wanapokutana barabarani weraaaaaa naiona Misri ileeeeeee inakuja kwa raga zake...

Magamba mwambieni mwenyekiti wenu anahoja ya kujibu huko UN aende akajibu mwenyewe aache kuogopa lugha za watu
Unajifariji?..nyie "akili kubwa"...mbona hamna mfanyalo la maana?
 
Safari ya Mtatiro kwenda chama kingine ndiyo imeanza leo rasmi.

Bahati mbaya hana hata mtu wa kumuandamanisha labda apewe backup ya mamluki kutoka kwa waliokuwa wanamtuma.

Pole yake na pole nyingi kwa CUF wote maanake huu ndiyo mwanzo wa series nyingine ya migogoro kwenye siasa za nchi hii.
uko sahihi.
 
Kama tulivyo ona wote .Lipumba ndo hivyo tena kachukua uenyekiti wa cuf. Nini hatima ya mtatiro ndani ya chama?
 
Chama kimepasuka alafu wanaendelea kukipasua....siasa za ukanda udini pia zinakipasua cuf..wacha wafarakane tu hamna namnaaa
 
Usimchukie m/kiti wa kudumu tena kumbuka anashabihiana sana na Dr Banda. Mleta hoja kauliza, ni nini hatma ya Mtatiro ndani ya CUF?? Jibu ni; Achape lapa tu kabla ya kupokea barua yake ya kufukuzwa . Hakuona sharif Mohamed alivyokaa bungeni hadi mwisho pamoja na mbewembwe za kumtimua na kumnyang'anya uanachama?? Leo haioni nafwasi anayoitembelea??
CUF iacheni hivyo hivyo, labda CCM iikatae.
 
Kama tulivyo ona wote .Lipumba ndo hivyo tena kachukua uenyekiti wa cuf. Nini hatima ya m!tatizo ndani yan chama?
Kuendelea Kupiga AZANA Msikitini.CUF ni noma.
 

Attachments

  • MTATIRO.jpg
    MTATIRO.jpg
    7.8 KB · Views: 46
Usimchukie m/kiti wa kudumu tena kumbuka anashabihiana sana na Dr Banda. Mleta hoja kauliza, ni nini hatma ya Mtatiro ndani ya CUF?? Jibu ni; Achape lapa tu kabla ya kupokea barua yake ya kufukuzwa . Hakuona sharif Mohamed alivyokaa bungeni hadi mwisho pamoja na mbewembwe za kumtimua na kumnyang'anya uanachama?? Leo haioni nafwasi anayoitembelea??
CUF iacheni hivyo hivyo, labda CCM iikatae.
Katibu mkuu ndie mtendaji mkuu nani atatekeleza maagizo ya m/kiti?
 
Kuendelea Kupiga AZANA Msikitini.CUF ni noma.
Mkaruka;
O mwana weytu Julius ni Jumaa!!! Muraa, nkye bayee! Bamura beytu! Julius ni Jumaa!! Kweri, siyasa ni mucheso muchaphuu kapisa. Haya twamaha, ukorere mmbuya msani. Kweri nawenda kurara akiri imefuruchika kapisa
 
Mkaruka;
O mwana weytu Julius ni Jumaa!!! Muraa, nkye bayee! Bamura beytu! Julius ni Jumaa!! Kweri, siyasa ni mucheso muchaphuu kapisa. Haya twamaha, ukorere mmbuya msani. Kweri nawenda kurara akiri imefuruchika kapisa
Chama cha Siasa Tanzania ni CCM Mkuu.Hata kama itakuwa mbovu kiasi gani,it way better than vyama vya Upinzani.Vinanuka UBINAFSI,VITEGA UCHUMI,UDINI,UKABILA,MASLAHI BINAFSI.Ikitokea vikashika DOLA TU,Nchi INAKUFA NDANI YA MIAKA 2 COMPLETELY..........................
 
Back
Top Bottom