Pole..yapi yalokukuta if u don't mind sharing?Mbona kichwa Cha habari hakiendani na habari yenyewe mzee??
Ok ila Mimi nadhani hakuna tatizo. Kikubwa hakikisha mnapendana kwa dhati. Yasije yakakukuta Kama yangu.
Ntakuonea huruma
Hahaha mkuu nitupie PM ramani yake....Tumia Acrobatic tackoring kick alafu uje unipe mrejesho
Tena watu wazima ndio wanakuaga watamu balaa.Mapenzi hayana umri chamsingi ni kuheshimiana na kushare interest basi
Not sure mkuu,na kuprove lazima uwe in relation na mtu wa aina hiyoTena watu wazima ndio wanakuaga watamu balaa.
@espy I love youLOVE ndio la msingi.
Thanks mgugu, i love you too.@espy I love you
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]eti ukafumuliwa kijambio chakoNilimkojozaga mmoja HIVi. Kumbe bwana alikuwa hajawahi kukojoa. Duuh aliniganda kinoma noma halafu Sasa alikuwa na mume.
Duh nkaona nimuepuke nisije nikajakufumuliwa kijambio changu. Nashukuru kwa Sasa yupo mbali nami
Mkuu hao pia wanakojoaga kwanuUkiweza tu kumkojoza hata awe ana umri sawa na marehemu bibi yako.!