Raha wakati wa kujamiian.

Raha wakati wa kujamiian.

Siri ya sifuri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
2,617
Reaction score
2,267
Habari wakuu? Ningepeda tujadili kuhusu raha au utamu kama tusemavyo vijana unaoupa au kuhisi wakati wa kujamiiana unatokana na uzuri wa mshirika ulienae au unatokana na hisia zako wewe mwenyewe? mimi naona raha unazopata kwa kiasi kikubwa zinatokana na hisia zako mwenyewe hasa pale unapokaribia kujojoa , ile kusema mtu fulani mtamu kuliko mwengine hili si kweli, muonekano mzuri wa mtu ama mrembo,anavutia, au hata kuvaa vizuri haumfanyi awe mtamu ila hukupa mshawasha kwa kuamsha hisia zako na kukufanya umuhitaji, nahili linaonekana hata kwa wapiga punyeto na wasagaji ambao nao hujisikua raha na kuburudika licha ya kuwa hawana wenza. utamu unao mwenyewe, utamu ni hisia zako.
 
Habari wakuu? Ningepeda tujadili kuhusu raha au utamu kama tusemavyo vijana unaoupa au kuhisi wakati wa kujamiiana unatokana na uzuri wa mshirika ulienae au unatokana na hisia zako wewe mwenyewe? mimi naona raha unazopata kwa kiasi kikubwa zinatokana na hisia zako mwenyewe hasa pale unapokaribia kujojoa , ile kusema mtu fulani mtamu kuliko mwengine hili si kweli, muonekano mzuri wa mtu ama mrembo,anavutia, au hata kuvaa vizuri haumfanyi awe mtamu ila hukupa mshawasha kwa kuamsha hisia zako na kukufanya umuhitaji, nahili linaonekana hata kwa wapiga punyeto na wasagaji ambao nao hujisikua raha na kuburudika licha ya kuwa hawana wenza. utamu unao mwenyewe, utamu ni hisia zako.
Kalale basi mwenzako anasubiri mpeane utamu ♥
 
Habari wakuu? Ningepeda tujadili kuhusu raha au utamu kama tusemavyo vijana unaoupa au kuhisi wakati wa kujamiiana unatokana na uzuri wa mshirika ulienae au unatokana na hisia zako wewe mwenyewe? mimi naona raha unazopata kwa kiasi kikubwa zinatokana na hisia zako mwenyewe hasa pale unapokaribia kujojoa , ile kusema mtu fulani mtamu kuliko mwengine hili si kweli, muonekano mzuri wa mtu ama mrembo,anavutia, au hata kuvaa vizuri haumfanyi awe mtamu ila hukupa mshawasha kwa kuamsha hisia zako na kukufanya umuhitaji, nahili linaonekana hata kwa wapiga punyeto na wasagaji ambao nao hujisikua raha na kuburudika licha ya kuwa hawana wenza. utamu unao mwenyewe, utamu ni hisia zako.
Kujamiana. ..mbona umetumia neno akward sana, au ni mm tu naona hivo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wakuu? Ningepeda tujadili kuhusu raha au utamu kama tusemavyo vijana unaoupa au kuhisi wakati wa kujamiiana unatokana na uzuri wa mshirika ulienae au unatokana na hisia zako wewe mwenyewe? mimi naona raha unazopata kwa kiasi kikubwa zinatokana na hisia zako mwenyewe hasa pale unapokaribia kujojoa , ile kusema mtu fulani mtamu kuliko mwengine hili si kweli, muonekano mzuri wa mtu ama mrembo,anavutia, au hata kuvaa vizuri haumfanyi awe mtamu ila hukupa mshawasha kwa kuamsha hisia zako na kukufanya umuhitaji, nahili linaonekana hata kwa wapiga punyeto na wasagaji ambao nao hujisikua raha na kuburudika licha ya kuwa hawana wenza. utamu unao mwenyewe, utamu ni hisia zako.
Kitu cha kwanza nimeangalia membership yako...
 
Habari wakuu? Ningepeda tujadili kuhusu raha au utamu kama tusemavyo vijana unaoupa au kuhisi wakati wa kujamiiana unatokana na uzuri wa mshirika ulienae au unatokana na hisia zako wewe mwenyewe? mimi naona raha unazopata kwa kiasi kikubwa zinatokana na hisia zako mwenyewe hasa pale unapokaribia kujojoa , ile kusema mtu fulani mtamu kuliko mwengine hili si kweli, muonekano mzuri wa mtu ama mrembo,anavutia, au hata kuvaa vizuri haumfanyi awe mtamu ila hukupa mshawasha kwa kuamsha hisia zako na kukufanya umuhitaji, nahili linaonekana hata kwa wapiga punyeto na wasagaji ambao nao hujisikua raha na kuburudika licha ya kuwa hawana wenza. utamu unao mwenyewe, utamu ni hisia zako.
Kwaiyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom