Rage pesa za okwiiiiiiii zimeenda wapi.....?hiki ndicho cha kujiuliza wana simba


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,878
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,878 8,695 280
Klabu ya Yanga SC imefanikiwa kukamilisha usajili wa mshambuliaji wa kimataifa kutoka nchini Uganda Emmanuel Arnold Okwi ambaye alikua akiichezea klabu ya SC Villa ya Uganda.

Yanga SC imempata mshambuliaji huyo msumbufu kwa mabeki wengi kwa mkataba wa miaka miwili na nusu ambapo kwa sasa ataitumika klabu yake mpya ya watoto wa jangwani mpaka mwishoni mwa msimu wa 2015/2016.

Dirisha dogo la usajili nchini Tanzania limefungwa leo usiku wa Disemba 15, 2013 saa 6 usiku ambapo mabingwa wa kihistoria klabu ya Yanga wamekalilisha taratibu zote za usajili ikiwa ni pamoja na kupata hati ya uhamisho wa kimataifa maarufu kama ITC.

Usajili wa Emmanuel Okwi unaifanya timu ya Yanga kufikisha idadi ya wachezaji watano wa kimataifa wakiwemo mganda mwenzake Hamis Kiiza, Haruna Niyonzima, Mbuyu Twite na Didier Kavumbagu.

Uongozi wa Yanga unawaomba wanachama, wapenzi na washabiki kuwapa ushirikiano wachezaji wote wa zamani na wapya waliosajiliwa katika dirisha dogo la usajili.

Wachezaji wengine waliosajiliwa hivi karibuni katika kuimarisha kikosi cha Yanga ni mlinda mlango Juma Kaseja ambaye alikuwa mchezaji huru na Hassan Dilunga aliyesajiliwa kutoka timu ya Ruvu Shooting.

Baraka Kizuguto
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,878
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,878 8,695 280
Hata kama mnampango wa kumfukuza wekeni mpango wa kumweka ndani kuhusu hili swala lazima watu wajue cheo sio sehemu ya kumaliza matatizo yao ..
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,878
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,878 8,695 280
Okwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Attachments:

N

nyavalungu

Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
38
Likes
9
Points
15
N

nyavalungu

Member
Joined Dec 13, 2013
38 9 15
Hata kama mnampango wa kumfukuza wekeni mpango wa kumweka ndani kuhusu hili swala lazima watu wajue cheo sio sehemu ya kumaliza matatizo yao ..
Huyu jamaa kubamiza kaanza zamani, aliwabamiza Yanga, kawabamiza kwa Twite na muda haujapita kawabamiza tena kwa Okwi. Inabidi Simba waue mtu hapo kesho.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
hii kwa sisi azamed haituhusu..
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,280
Likes
3,610
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,280 3,610 280
Ni wachezaji watatu tu wa kimataifa wataruhusiwa kwenye ligi ijayo. Bila shaka Okwi, Niyonzima na Kiiza. Twite na Kavumbangu watafute timu nyingine
 
G

gmabumbe

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
344
Likes
8
Points
35
G

gmabumbe

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
344 8 35
Pdidy. yanga sc ya majani mapana Tanga au yanga fc ya jangwani dar?
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
180
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 180 160
simba matatizo walijitakia wenyewe kumpa huyu bwana uongozi.... mahakama ilishamthibitisha ni mwizi na ikamtia hatiani na kumfunga akatoka kwa msamaha wa rais sio kwa kukata rufaa meaning hadhi ya kwamba yeye ni mwizi bado anayo..... na lilikua kosa la wizi sasa nyie simba leo mkiibiwa mtashangaa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,839
Members 476,196
Posts 29,333,465