Rage Out

Rage Out

Chanazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2010
Posts
212
Reaction score
72
Ismael Aden Rage, Mbunge wa Tabora Mjini, Mtu mwenye maneno mengi, mkorofi, mtu asiye na subra, Mtanzania mwenye asili ya Somalia..
Anatakiwa kufanya jambo la busara kuinusuru, Simba Sports Club na Profile yake ya Kisiasa, busara hiyo ni kujiudhuru na kuwekeza akili yake kwenye Siasa za jimboni kwake na chama chake Mkoani Tabora...
Kwenye timu ya Simba Sports club ameshindwa kwenda na kasi ya mchezo..
Mpira wa Africa hakuna asie jua una Fitna na majungu mengi.. Sasa kama unaamua kugombea maana yake una jiamini kua utaweza kupambana na hujuma, fitna na majungu! Rage ameshindwa kupambana anatakiwa kuwahjibika kisiasa..
#RageOut

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Kwani kishakamilisha uwanja?kuweni na subra awajengee uwanja bhana ee teh teh teh teh teh!
Chezeya somali weye!
 
Ismael Aden Rage, Mbunge wa Tabora Mjini, Mtu mwenye maneno mengi, mkorofi, mtu asiye na subra, Mtanzania mwenye asili ya Somalia..
Anatakiwa kufanya jambo la busara kuinusuru, Simba Sports Club na Profile yake ya Kisiasa, busara hiyo ni kujiudhuru na kuwekeza akili yake kwenye Siasa za jimboni kwake na chama chake Mkoani Tabora...
Kwenye timu ya Simba Sports club ameshindwa kwenda na kasi ya mchezo..
Mpira wa Africa hakuna asie jua una Fitna na majungu mengi.. Sasa kama unaamua kugombea maana yake una jiamini kua utaweza kupambana na hujuma, fitna na majungu! Rage ameshindwa kupambana anatakiwa kuwahjibika kisiasa..
#RageOut

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
baada ya magazeti kuandika kwamba kajiuzuru nimemsikia TBCakikanusha na kusema ataitisha kamati ya utendaji leo saa 12 jioni na Watanzania watalajie maamuzi magumu kama naona siasa sasa ndani ya Simba.
 
ataiwezaje simba?kazi ni kushika mawe na kupambana na vijana wa chadema?simba inafia mikononi mwake!
 
Subiri kidogo amuuze Kapombe, Ngassa, Cholo kisha alete mapro wa bei rahisi ndio atajiuzulu, ni mapema mno kwa sasa. Kwanza ilani ya uchaguzi bado haijakamilika, kuna uwanja wa kisasa Boko kupaka rangi jengo kwa hiyo tumpe muda.
 
Subiri kidogo amuuze Kapombe, Ngassa, Cholo kisha alete mapro wa bei rahisi ndio atajiuzulu, ni mapema mno kwa sasa. Kwanza ilani ya uchaguzi bado haijakamilika, kuna uwanja wa kisasa Boko kupaka rangi jengo kwa hiyo tumpe muda.
Ngassa?Ngasa yupi tena?Maana Ngassa ninayemjua mimi ambaye alitoka Kagera,akaenda Yanga,kisha Azam,na sasa Simba ni tayari ni mchezaji halali wa Yanga.
Anasubili mkataba wake june uishe ili arudi zake nyumbani.We 'karagabaho'
 
Rage bado ni kiongozi shupavu, simba itangemaa 2, mbona wakati inaifunga yanga mkono, alikuwa muhimili wa timu, tuache ushabiki maandazi
 
Kwani kishakamilisha uwanja?kuweni na subra awajengee uwanja bhana ee teh teh teh teh teh!
Chezeya somali weye!

mkuu kuna siku nilicheka vibaya aliita waandishi wa habari na kuwaeleza eti ameweka umeme kwenye fremu za jengo la simba
 
Msomali Maneno mengi.. Utendaji sifuri!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Kwa iyo fitina na majungu ya rage zimeshindwa kuongoza simba kama mnavyotaka?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ndgu yangu Fitna na Majungu kwenye Soccer haviepukiki.. Refer Blater na yule Mwarabu wa Quatar walivyopigana majungu.. Issa hayatou pia Caf umeona anavyo piga jungu wenzie.. Sasa kama unagombea uongozi kwenye soccer arafu unashindwa kukabiliana na ivyo vitu maana yake una fail.. Team ina fail!! Ndio aya ya Aden Rage sasa
Kwa iyo fitina na majungu ya rage zimeshindwa kuongoza simba kama mnavyotaka?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums



Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom