RAGE; Live EATV, Ni watu watatu tu ambao hawanitaki.

Master plan

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
3,673
2,000
Kwenda zako wataje hapa basi! Hao watatu ndo wanamtaka lakini wote waliobaki hawamtaki
 

nndondo

JF-Expert Member
Feb 1, 2010
1,251
2,000
Hebu aeleze hela za kumuuza huyo Okwi ziko wapi? mwizi jambazi gaidi la kisomali mnalichekea chekea nini?
 

Jayonepey

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
320
225
Rage ambao hatukutaki ni umati, tuachie timu yetu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Kyenju

JF-Expert Member
Jun 16, 2012
4,558
1,500
Mtangazaji: Vipi 2015 unagombea ubunge? Rage: Unauliza Tende Uarabuni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom