Rage apewa saa 48 simba


E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,952
Likes
886
Points
280
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,952 886 280

MWENYEKITI wa Klabu ya Simba, Ismail Aden Rage ‘Tutu Vengere’, amepewa saa 48 na viongozi wa matawi ya Simba mkoa wa Dar es Salaam, awe ametangaza kwa hiari yake kujiuzulu kutokana na kuisigina katiba yao.

Wamesema asipatii amri hiyo ndani ya mda huo basi sebule yake huko kwenye nyumba ya msajili alikopanga wataijaza choo.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,311
Likes
6,044
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,311 6,044 280

MWENYEKITI wa Klabu ya Simba, Ismail Aden Rage ‘Tutu Vengere', amepewa saa 48 na viongozi wa matawi ya Simba mkoa wa Dar es Salaam, awe ametangaza kwa hiari yake kujiuzulu kutokana na kuisigina katiba yao.

Wamesema asipatii amri hiyo ndani ya mda huo basi sebule yake huko kwenye nyumba ya msajili alikopanga wataijaza choo.
Halafu kutwa kucha tunakesha kulalama kufungwa na ntimu za nje.... wakati muda wetu mwingi tunautumia kurumbana.... Yaani ligi inapokuwa inachezwa, kuwana ligi nyingine nyingi huwa zinaendelea, kama hizi.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Huyu Jamaa ana Vyeo vingi sana.Kama Simba wamekosa Mwenyekiti bora wamteue Julie
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,590 280
Tutu vengere....
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
Huyu jangili kumbe bado anaishi pale aeroflot ktk lile ghorofa ..!
Imefika hatua sasa tuache hizi klabu ziendeshwe na wasomi, wazawa, vijana sio hawa magamba majangili...

Aende zake na akileta za kuleta apigwe....apigwe tena mbele ya muasisi wa sera Pinda, apigwe tuuu
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Hivi nani anaweza kuniambia kwa nini huyu Rage alichaguliwa kuwa mwenyekiti wa club kama Simba baada ya historia mbovu ya utendaji na ukwapuaji? Nafikiri rushwa ilitembea sio bure.

Yaani Rage hafai kwenye nafasi yoyote ya uongozi, labda kuongoza Al Shabab.

Tiba
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,795
Likes
789
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,795 789 280
Yap hilo la kujaza choo sebuleni ni muafaka kabisa lazima asalimu amri tu.
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
Rage anapendwa sana SIMBA, Ndo maana licha ya kujua kuwa ni mwizi, bado alichaguliwa, haya ni matokeo ya unyonge
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,405
Likes
1,617
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,405 1,617 280
Hivi simba mlikosa kabisa katika watanzania takribani 45m mmoja awe mwenyekiti wenu hadi mkaona huyo msomali aloiua FAT na sasa mkaruhusu aiue na simba???
Watanzania sijui tukije tu???
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
919
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 919 280
Masaa 48 hayajaisha tu....Nataka kuona sebule ikibadilika kuwa choo.
 
Ombenikhalungu

Ombenikhalungu

Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
94
Likes
40
Points
25
Ombenikhalungu

Ombenikhalungu

Member
Joined Nov 19, 2013
94 40 25

MWENYEKITI wa Klabu ya Simba, Ismail Aden Rage ‘Tutu Vengere’, amepewa saa 48 na viongozi wa matawi ya Simba mkoa wa Dar es Salaam, awe ametangaza kwa hiari yake kujiuzulu kutokana na kuisigina katiba yao.

Wamesema asipatii amri hiyo ndani ya mda huo basi sebule yake huko kwenye nyumba ya msajili alikopanga wataijaza choo.
Duuuuuu!!!!!!! Rageeeeeeeee¡
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
892
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 892 280
Masaa 48 hayajaisha tu....Nataka kuona sebule ikibadilika kuwa choo.
Wamebadilisha Jumanne wanaenda Bungeni kumshitaki Kwa Spika Anne Makinda kina Bi Hindu ndo frontliners
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,461
Likes
794
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,461 794 280
Rage anapendwa sana SIMBA, Ndo maana licha ya kujua kuwa ni mwizi, bado alichaguliwa, haya ni matokeo ya unyonge
Hahaa kweli na njaa za mlo mmoja zinawacost kama ameshindwa kuongoza simba napata taabu Kuamin anawezaje kuongoza jimbo la tabora
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Amekosa nini tena mzee wa watu?
 

Forum statistics

Threads 1,250,642
Members 481,436
Posts 29,740,301