Rage aipigia magoti YANGA SC

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Jan 7, 2009
1,186
1,500
Gazeti maarufu la michezo lina Habari nyeti kuhusu rage kuwapigia magoti YANGA wakubali kufungika ili kupunguza gadhabu ya wanachama msimbazi aka mikia ambao wanatabia ya kung'oa viti vya uwanja na kupiga bakora viongozi wake. Hivyo Aden rage Ana deni YANGA kwa kumuokoa na bakora msimbazi...
 

manrich

Senior Member
Dec 14, 2013
120
0
Hapo umenena kaka ningepata no yako ningeku m pesa hata ukashushia tembo kadhaa. Simba sio team yakuifunga yanga hata kidogo
 

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Feb 17, 2010
375
225
Gazeti maarufu la michezo lina Habari nyeti kuhusu rage kuwapigia magoti YANGA wakubali kufungika ili kupunguza gadhabu ya wanachama msimbazi aka mikia ambao wanatabia ya kung'oa viti vya uwanja na kupiga bakora viongozi wake. Hivyo Aden rage Ana deni YANGA kwa kumuokoa na bakora msimbazi...

Kandambili hawa ni wa kuombwa na MTU wafungike??

Acha kuongea ujinga. Yani leo usingizi mororooo...!
 

frema120

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
5,100
1,195
nakubali kabisa coz kushinda kwa simba, lakini yanga imelaba milion 93 kati ya mia na zilizobaki wamekula simba. Sasa naanza kupunguza uchungu nimeelewa sasa.
 

Masuke

JF-Expert Member
Feb 28, 2008
4,613
1,250
Gazeti maarufu la michezo lina Habari nyeti kuhusu rage kuwapigia magoti YANGA wakubali kufungika ili kupunguza gadhabu ya wanachama msimbazi aka mikia ambao wanatabia ya kung'oa viti vya uwanja na kupiga bakora viongozi wake. Hivyo Aden rage Ana deni YANGA kwa kumuokoa na bakora msimbazi...

Wakati mnasema mtashinda goli sita bila hamakujua kwamba Rage kawapigia magoti au kawapigia magoti baada ya mechi, kwa kuamini kwenu kwamba timu ni bora Al-Ahly atawapiga nane, tatizo lenu sasa ni kwamba hamna wachezaji wa maana hasa nafasi ya kiungo dimba la chini, hamna beki wa maana wa upande wa kushoto pia beki ya kati ina tatizo, Cannavaro hana uwezo kwa sasa wa kucheza na washambuliaji wanaojua, mkiweza kurekebisha hapo angalau mtakuwa na haki ya kujiamini.
 

Nakapanya

JF-Expert Member
May 22, 2012
2,094
2,000
endeleeni kujipa moyo hivyohivyo,si ndio zenu,maneno mengi vitendo sifuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom