Rafiki yangu wa kike haeleweki anataka nini

Rafiki yangu wa kike haeleweki anataka nini

Yani hapo unatongoza kidemokrasia ushakagua mpaka post zake za JF.

Ungetongoza Kimagufuli je, ingekuwaje?
Kimagufuli ndo ipoje hiyo[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mmesha maliza zoezi la postikodi?
Kama mlikuwa wote mwanzo hadi mwisho wa zoezi kuna uwezekano ameku "friendzone" yani mtoto alikuwa na ukaribu na wewe japo hana hisi zozozte za kimapenzi kutoka kwako lakini wewe ndio unafosi hisia , and you don't know how to create sexual tension
Alipita tuu mkuu sijafanya kazi na yy nilimuuliza uomba contact tuu
 
Back
Top Bottom