Radio inayotanga direct kutoka bungeni

Emanzi

JF-Expert Member
Oct 13, 2011
261
225
Wapendwa naomba kujua ni redio gani ipo kwenye app ya tunein au website inayotanganza direct kutoka bungeni
Ningependa kusikiliza report ya escrow toka PAC

Samahani sana sipo tanzania ila nasikiliza redio kadhaa pitia TuneIn na mtandao my favorite ni Esat Africa Radio ila hawatangazi direct toka bungeni


Tafadhali nisaidieni
 

MBUFYA

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
445
170
du. kwetu umeme umekatika. naomba msaada wa updates humu jf kuhusu bunge leo
 

alsaidy

JF-Expert Member
Feb 23, 2009
334
225
Clouds Fm wapo wanajadili na wamesema watajiunga na bunge itakapotimia saa 11 kamili jioni hii.
 

Benz Petrol

JF-Expert Member
Nov 22, 2012
503
225

Ozzie

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
3,222
1,225

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom