Radio Free Africa mpo serious kweli??

Radio Free Africa mpo serious kweli??

Kufanya kazi kwa Dialo, si bora tu nife na huu moto wangu hapa wa kupika MAMA LISHE!!!😡😡😡😡
Time change people change..inawezekana dialo akawa amebadilika..unakamatia kipindi cha michezo unawaeka pemben kina maregesi cz ni wazinguaji tuu..no ubunifu..
 
Time change people change..inawezekana dialo akawa amebadilika..unakamatia kipindi cha michezo unawaeka pemben kina maregesi cz ni wazinguaji tuu..no ubunifu..
RFA Michezo ndo sifuri kabisa yan wale jamaa wanasoma taarifa za michezo nasi uchambuzi wa michezo ambako ndo ulimwengu wa michezo uliko. Wanpigwa bao cku hiz hata na local distrct radio kwa ubunifu
 
RFA Michezo ndo sifuri kabisa yan wale jamaa wanasoma taarifa za michezo nasi uchambuzi wa michezo ambako ndo ulimwengu wa michezo uliko. Wanpigwa bao cku hiz hata na local distrct radio kwa ubunifu
Mkuu tatizo ni ubunifu..takwimu zao ni za uongo..najiuliza muda ambao wapo free hawakai chini kuchimba information za maana
 
sikumbuki mara ya mwisho kusikiliza Redio ilikuwa mwaka gani.....kiufupi sipendi kisikiliza redio!!!
 
Halipagi mishahara kwa wakati, na wakimuomba mishahara yao ana majibu ya "shombo"
Huenda hapat faida angalia hata matangazo wanayorusha yan hadi aibu kupeleka tangazo lako pale. Wanarusha matangazo kizaman mno yan hawaend na wakati. Wale mawingu fm ukipeleka tangazo lako pale yan had unafurah wanavyolirusha hewan
 
Huenda hapat faida angalia hata matangazo wanayorusha yan hadi aibu kupeleka tangazo lako pale. Wanarusha matangazo kizaman mno yan hawaend na wakati. Wale mawingu fm ukipeleka tangazo lako pale yan had unafurah wanavyolirusha hewan
Mkuu unamiliki redio kongwe unajua nyanja zote za biashara..kwa nn usipate faida?
Kwa nn usiwekeze kwenye damu changa inayojua kukimbizana na market..
 
Mkuu unamiliki redio kongwe unajua nyanja zote za biashara..kwa nn usipate faida?
Kwa nn usiwekeze kwenye damu changa inayojua kukimbizana na market..
Mkuu ubunifu nijambo la mhimu sanaaa. Aweke dam changa ataiteka lake zone kwa mwendo alionao hafiki mbal kwenye ushindan
 
RFA Michezo ndo sifuri kabisa yan wale jamaa wanasoma taarifa za michezo nasi uchambuzi wa michezo ambako ndo ulimwengu wa michezo uliko. Wanpigwa bao cku hiz hata na local distrct radio kwa ubunifu

Umenikumbusha, nipitie matirio hapa, kuna demu mmoja ni mshabiki wa Arsenal mtaani, sasa anaiombaga nimfanyie uchambuzi wa games za EPL. Nimejikuta nimekuwa kama kina Shafii dah.

Ila sasa kuichambua Arsenal ndo nimeshindwa.
 
Kumbe na ww limekukera yan RFA sku hiz inapoteza mvuto kabisa kwanza watangazaji sio wabunifu kabisa kwenye vipind vyao.
Atleast mm cku hiz namkubali sana yule jamaa wa mambomambo yeye anjiita Mr C
Ina uTBC eeh?
 
Umenikumbusha, nipitie matirio hapa, kuna demu mmoja ni mshabiki wa Arsenal mtaani, sasa anaiombaga nimfanyie uchambuzi wa games za EPL. Nimejikuta nimekuwa kama kina Shafii dah.

Ila sasa kuichambua Arsenal ndo nimeshindwa.
Sasa huwa unafanyaje hasa akikuambia kwamba Don! Kwa uchambuzi wako tabir matokeo ya leo
 
Sasa huwa unafanyaje hasa akikuambia kwamba Don! Kwa uchambuzi wako tabir matokeo ya leo

Kuna mwandishi wa BBC anaitwa Mark Lawrenson (Lawro) huwa anafanya kukutana na watu maarufu wanakuwa wanashindana kupredict mechi za weekend husika, anaweka na uchambuzi wake kwa nini anachagua hivyo.

Kwa hiyo huwa naitembelea hiyo page naona nini alichoandika, nameza points, akijichanganya tu nazishusha kama points zangu, basi matokeo yakitokea vile napata sifa kinoma, ingawa mara kadhaa yanatoka tofauti. Na nampangia hadi kikosi tarajiwa.

Kwa hiyo anajua mimi najua hizo kitu kumbe nameza sehemu.
 
Back
Top Bottom