Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radar money to TAMONGSCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Oct 30, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    WanaJF nimetembelea website ya TAMONGSCO Welcome to Tamongsco | Tamongsco nimekutana na barua ifuatayo.
    TAMONGSCO ni Association ya wakuu wa shule na vyuo zisizo chini ya serikali Tanzania inajihusisha na maendeleo ya elimu Tanzania na Zanzibar kwa ujumla zikiwemo tafiti mbalimbali kama katiba yao inavyojieleza. Hivi majuzi Membe alikaririwa akisema fedha hizo zitatumika katika kugharimia ujenzi wa nyumba za walimu 150,000, kujenga vyoo vya shule, kunulia madawati na vifaa mbalimbali, hivyo wanatafuta NGO kama moja ya masharti ya DfID ya Uingereza itakayosaidiana na serikali kuratibu misaada hiyo. Hivyo TAMONGSCO wamejitokeza kuratibu kwa vile wako karibu na walengwa wa misaada hiyo na wameshafanya tafiti nyingi zitakazowasaidia kutimiza malengo hayo.

    Je Membe na serikali wako tayari kushirikiana na TAMONGSCO?

     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwanini Membe akatae kama wamesajiliwa na wanauwezo wapewe ila waje na Action plan si kusema tu wanaweza lazima waonekane kuwa wanaweza.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    ndio washawahi hao
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwani UK walivyosema hela ya Radar lazima wapewe NGO mlifikiri wanatania. M.kwere akaenda na wabunge butu akina azan eti kuiambia serikali ya UK izilete hela serikalini...wakaambiwa sawa.

    kama kuna vibuyu dunia hii basi ni CCM na serikali yake.
    dFID watoe RFE kwa NGO zenye interest na capability wapewe hiyo hela.
     
Loading...