Rada kuu ya Tanzania ni mbovu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rada kuu ya Tanzania ni mbovu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Concrete, Aug 17, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wakati Tanzania ikiwa tayari kutaka kuingia vitani dhidi ya Malawi, Ile rada kuu inayotegemewa kwa mambo ya anga, mawasiliano, kijeshi na kutua kwa ndege iliyopoko Dar kwenye uwanja wa zamani wa ndege imeharibika kwa karibu mwezi mzima sasa.

    Hii ndio rada iliyonunuliwa kutoka uingereza na kuzaa kashfa ya ufisadi.

    Sababu kuu ya kuharibika kwake ni matatizo ya kukatikakatika umeme nchini.

    Matengenezo yake yatahitaji vifaa na wataalam kutoka kwenye kampuni ileile ya uingereza uliyotuuzia rada hiyo.

    SOURCE: BBC
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    danganya toto iyo mkuu! intellegencia iko kazini hapo, sasa ole wao hao wamalawi wajidanganye wakizania kweli, imekula kwao.
     
  3. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    sio kwamba ni mbovu ila nachoamini linaundwa zengwe ili wakubwa wapate pa kula.
     
  4. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,428
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Point of correcton sio wakubwa wahuni na wazandiki!
     
  5. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangalizi wa hiyo Rada ndio matatizo Rada imekabiziwa kwa Tanzania ikiwa nzima
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,551
    Trophy Points: 280
    hakuna nchi kama hii duniani
    hakuna
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Yah, hapa kuna mzinga mwingine wa kifisadi unatengenezwa hapa!
     
  8. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwikwikwi sasa na hii utaiitaje sio nchi hii?
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Rada ya Chenge!!! Ina maana hakuna reliable standby generator za kuiendesha hadi iwe inatumia umeme hata ukiwa na voltage ndogo? Hapo ndiyo deal lingine limeanza, sikilizia!!!! Na waingereza wenyewe wako behind malawi scum!!!
     
  10. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  11. J

    JBK Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ni kweli ndugu yang habari hizo ni za kweli kuhusu radar kwani hata bbc wametangaza hivyo na wakadai kuwa kuna uwezekano mashirika makubwa ya ndege kama qatary na mengineyo yatashindwa kutua kwenye uwanja wetu
     
  12. Mia Mia

    Mia Mia New Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh kazi sasa imeanza upya, waswahili wanasema "Mali ya Dhuluma"... Lakini Chenji si lazima watakua wameingia mkataba ambao una guarantee ya Maintanance.. Na hivi ukiangalia Chenji imerudi na ishapigwa mapanga na huo ununuzi wa vitabu..
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    SiShangai watu wakijichubua, wengine wanaona waukimbie uafrica, mana kama akili zetu watu weusi ndo zinatupeleka huku! Mmmmh, haya ndo imetoka iyo, ndege zitatuwa kwa uzoefu sasa, bongo ubabaishaji mwingi
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    mkuu hii newz ni kweli hata dg wa mamlaka ya anga amekiri kuwa rada ni mbovu. watu wa ndani wanenitonya kuwa sbb rada ni ya kizamani, kifaa kilichoharibika hakitengenezwi tena na waingereza kwa hiyo kuna uwezekano rada yetu ya bei ghali lakini ya kizamani ikawa ni km pambo tu au tembo mweupe. hii ndo bongoland.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,002
    Likes Received: 5,882
    Trophy Points: 280
    mkuu kwani rada mnayoiongelea ni ile tuliyoshawishiwa na Toni blea aah sore alishawishiwa ANBEN
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    itakuwa ni yenyewe!
     
  17. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Hii wiki ya pili

    nadhani mnajua kama BAE SYSTEMS wanataka ma bilioni kuja kuifanyia marekebisho

    uzuri rada tuliuziwa na wawekezaji ambao tunawapenda na tunawaona sio matapeli (wazungu)

    Ingekuwa tumeuziwa na Waarabu naona kungekuwa kunawaka moto sasa

    Kazi kwenu na nchi yenu ya kufikirika. Of course waziri husika hawezi kulaumiwa for obvious reasons ( mtu wenu).

    Najua uwanja wa ndege umebadilishwa jina lakini silipendi kulitumia hiyo jina kipya linantia kichefu chefu na naomba uamuzi wangu uheshimiwe
     
  18. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 763
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mwambie Chenge alete vijisenti vyake irekebishwe!
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tumerudishiwa hela yetu. tununue nyingine!
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu, unaonekana umeingiwa ghafla na msongo wa mawazo...
     
Loading...