Qatar kipimo cha ujinga wa Waarabu

Qatar kipimo cha ujinga wa Waarabu

Qatar ni ngangari,hao wa Saudi ndo wanafinance IS,ila waarabu ni mazoba sana.Middle east imekuwa bwawa la damu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Aiseee!!![emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Noumaaa kweli mshkaj wang
Yan ulivoelezea utafkir
Ndo picha lnaendelea sasahv
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kwa kuwa Qatar kuna bahari inayoilink na Iran, basi vikwazo hapo haviwezi kuwaathiri sana.

Ila ishu itakuja pale watakapojaribu kuiwekea blockade kwa kupeleka meli za kijeshi kuzuia bidhaa zisiingie Qatar.

The other Alternative ni kufanya regime change kwa kuwapeleja ISIS wauondoe utawala wa mfalme wa Qatar, ila hiyo ni approach dhaifu maana Iran hatokubali ISIS awe jirani yake lazima iran ataingilia hapo!

Hii itailazimisha Saudia iombe msaada wa kijeshi kwa Israel , Kwa mara ya kwanza Israel atukuwa ally na waarabu ktk vita dhidi ya Irani!

Uturuki atajaribu kuwa mediator, Hizbollah atalianzisha huku upande wa Magharibi na Urusi ataactivate mitambo ya Kulilinda anga la Syria kwa ukamilifu wake!. Waasi wa Hauthi kule Yemeni watapewa order na Irani wasonge kuingia katika ardhi ya Saudia, Iraq itakuwa neutral mwanzoni lakini vita ikishaanza kuvaa sura za Usuni na Ushia wataingia kisirisiri wakiwasapoti wanamgambo watakaokuwa wanaungwa mkono na Iran!!. Kwa muda wote huu Marekani ns Urusi watakuwa wanaita pande zote zisitishe mapigano!, diplomasia ya hali ya juu Baraza la Usalama la UN zitakuwa zikiendelea!. Wakati haya yanaendelea, Kim kule North Kirea ataendelea kujaribu silaha zake na kuziboresha maana dunia nzima macho yatakuwa hapo middle east!

Hii kitu siyo nzuri wadau ni hatari
Duh, hahaha.....
 
Hivi qatar ndo nini mkuu

Pia nan alikwambia makka kuna mungu waarabu hawana ulinz wa mungu na hawatakuja kuupata ulinz huo

Wenyewe ulinz wao unatoka kwa allah mungu jua
 
Hivi qatar ndo nini mkuu

Pia nan alikwambia makka kuna mungu waarabu hawana ulinz wa mungu na hawatakuja kuupata ulinz huo

Wenyewe ulinz wao unatoka kwa allah mungu jua
Ngoja waje wakujibu
 
Kwa kuwa Qatar kuna bahari inayoilink na Iran, basi vikwazo hapo haviwezi kuwaathiri sana.

Ila ishu itakuja pale watakapojaribu kuiwekea blockade kwa kupeleka meli za kijeshi kuzuia bidhaa zisiingie Qatar.

The other Alternative ni kufanya regime change kwa kuwapeleja ISIS wauondoe utawala wa mfalme wa Qatar, ila hiyo ni approach dhaifu maana Iran hatokubali ISIS awe jirani yake lazima iran ataingilia hapo!

Hii itailazimisha Saudia iombe msaada wa kijeshi kwa Israel , Kwa mara ya kwanza Israel atukuwa ally na waarabu ktk vita dhidi ya Irani!

Uturuki atajaribu kuwa mediator, Hizbollah atalianzisha huku upande wa Magharibi na Urusi ataactivate mitambo ya Kulilinda anga la Syria kwa ukamilifu wake!. Waasi wa Hauthi kule Yemeni watapewa order na Irani wasonge kuingia katika ardhi ya Saudia, Iraq itakuwa neutral mwanzoni lakini vita ikishaanza kuvaa sura za Usuni na Ushia wataingia kisirisiri wakiwasapoti wanamgambo watakaokuwa wanaungwa mkono na Iran!!. Kwa muda wote huu Marekani ns Urusi watakuwa wanaita pande zote zisitishe mapigano!, diplomasia ya hali ya juu Baraza la Usalama la UN zitakuwa zikiendelea!. Wakati haya yanaendelea, Kim kule North Kirea ataendelea kujaribu silaha zake na kuziboresha maana dunia nzima macho yatakuwa hapo middle east!

Hii kitu siyo nzuri wadau ni hatari
Uko vizuri.Tatizo ni nini hadi Qatar awekewe hilo Zengwe?Kwa ufupi sana.

Sent from my SM-A710F using JamiiForums mobile app
 
Uko vizuri.Tatizo ni nini hadi Qatar awekewe hilo Zengwe?Kwa ufupi sana.

Sent from my SM-A710F using JamiiForums mobile app

Ni kwa sababu ya Husuda tu. Wanakaonea wivu!!!.

Qatar ni nchi ndogo lakini tajiri kweli, Kana shirika la ndege ambalo ni zuri na linapiga hela ndefu, Kana Shirika la Utangazaji la Aljazeera ambalo linafanya kazi vizuri na kuexpose mambo mengi ya ajabuajabu katika nchi za kiarabu, Kana uhusiano mzuri na Irani. Kwa hiyo ni kama kanachallenge Dominance ya mataifa makubwa ya kiarabu yakiwemo Misri na Saudia
 
Hao saudia na wengine wanaomuwekea vikwazo Qatar ni wivu tu unawasumbua.

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
In short hii mission ipo well planned na wamarekani na washirika wake. Msaudia ataingia kichwa kichwa kwa kupewa ahadi za kima prosoo

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom