Qatar kipimo cha ujinga wa Waarabu

Qatar kipimo cha ujinga wa Waarabu

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
18,101
Reaction score
17,455
Ni kweli kuwa nchi ya Qatar ndio adui mkubwa wa Saudi Arabia, Misri na Waarabu kuliko nchi nyingine duniani? Iko siku wageni wa Maka watapungua kutokana na serikali ya Riadh kutegemea ulinzi wa Magharibi badala ya ule wa Mwenyezimungu na Wasaud wenyewe.
 
th


Hivi Qatar iko wapi!?
 
Wanaume hawa wamesimama kidete kuwagomea hao maharamia, na vikawzo vyao vya kiuchumi vimeshindwa kuleta negative impact ambayo waliitegemea. Qatar wameibuka kidedea dhidi ya nchi nne za maharamia.
Na ndo maana tuna sema
Hakuna nguvu kubwa
Kama kujiamin yan
Ukishajiamin tu bhas ww uko mbele


Ona kama Qatar kwa hzo
Nchi 4 anaingia zaid ya mara 10 ndo
Awapate kwa ukubwa lakin
Kwa kujiamin kwake ndo unaona
Anaibuka kidedea
 
Kwa kuwa Qatar kuna bahari inayoilink na Iran, basi vikwazo hapo haviwezi kuwaathiri sana.

Ila ishu itakuja pale watakapojaribu kuiwekea blockade kwa kupeleka meli za kijeshi kuzuia bidhaa zisiingie Qatar.

The other Alternative ni kufanya regime change kwa kuwapeleja ISIS wauondoe utawala wa mfalme wa Qatar, ila hiyo ni approach dhaifu maana Iran hatokubali ISIS awe jirani yake lazima iran ataingilia hapo!

Hii itailazimisha Saudia iombe msaada wa kijeshi kwa Israel , Kwa mara ya kwanza Israel atukuwa ally na waarabu ktk vita dhidi ya Irani!

Uturuki atajaribu kuwa mediator, Hizbollah atalianzisha huku upande wa Magharibi na Urusi ataactivate mitambo ya Kulilinda anga la Syria kwa ukamilifu wake!. Waasi wa Hauthi kule Yemeni watapewa order na Irani wasonge kuingia katika ardhi ya Saudia, Iraq itakuwa neutral mwanzoni lakini vita ikishaanza kuvaa sura za Usuni na Ushia wataingia kisirisiri wakiwasapoti wanamgambo watakaokuwa wanaungwa mkono na Iran!!. Kwa muda wote huu Marekani ns Urusi watakuwa wanaita pande zote zisitishe mapigano!, diplomasia ya hali ya juu Baraza la Usalama la UN zitakuwa zikiendelea!. Wakati haya yanaendelea, Kim kule North Kirea ataendelea kujaribu silaha zake na kuziboresha maana dunia nzima macho yatakuwa hapo middle east!

Hii kitu siyo nzuri wadau ni hatari
 
Kwa kuwa Qatar kuna bahari inayoilink na Iran, basi vikwazo hapo haviwezi kuwaathiri sana.

Ila ishu itakuja pale watakapojaribu kuiwekea blockade kwa kupeleka meli za kijeshi kuzuia bidhaa zisiingie Qatar.

The other Alternative ni kufanya regime change kwa kuwapeleja ISIS wauondoe utawala wa mfalme wa Qatar, ila hiyo ni approach dhaifu maana Iran hatokubali ISIS awe jirani yake lazima iran ataingilia hapo!

Hii itailazimisha Saudia iombe msaada wa kijeshi kwa Israel , Kwa mara ya kwanza Israel atukuwa ally na waarabu ktk vita dhidi ya Irani!

Uturuki atajaribu kuwa mediator, Hizbollah atalianzisha huku upande wa Magharibi na Urusi ataactivate mitambo ya Kulilinda anga la Syria kwa ukamilifu wake!. Waasi wa Hauthi kule Yemeni watapewa order na Irani wasonge kuingia katika ardhi ya Saudia, Iraq itakuwa neutral mwanzoni lakini vita ikishaanza kuvaa sura za Usuni na Ushia wataingia kisirisiri wakiwasapoti wanamgambo watakaokuwa wanaungwa mkono na Iran!!. Kwa muda wote huu Marekani ns Urusi watakuwa wanaita pande zote zisitishe mapigano!, diplomasia ya hali ya juu Baraza la Usalama la UN zitakuwa zikiendelea!. Wakati haya yanaendelea, Kim kule North Kirea ataendelea kujaribu silaha zake na kuziboresha maana dunia nzima macho yatakuwa hapo middle east!

Hii kitu siyo nzuri wadau ni hatari
Aiseee!!![emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Noumaaa kweli mshkaj wang
Yan ulivoelezea utafkir
Ndo picha lnaendelea sasahv
 
Kuzuia chakula kisiingie itakuwa ni kutangaza vita hapo Turkey na Iran watawasaidia Qatar, lakini hili la kuzuia chakula kisiingie kwa sasa silioni kufanyika. Umelichambua hili sakata vizuri sana Mkuu. Ngoja tusubiri tuone hili sakata litakavyoendelea.

Kwa kuwa Qatar kuna bahari inayoilink na Iran, basi vikwazo hapo haviwezi kuwaathiri sana.

Ila ishu itakuja pale watakapojaribu kuiwekea blockade kwa kupeleka meli za kijeshi kuzuia bidhaa zisiingie Qatar.

The other Alternative ni kufanya regime change kwa kuwapeleja ISIS wauondoe utawala wa mfalme wa Qatar, ila hiyo ni approach dhaifu maana Iran hatokubali ISIS awe jirani yake lazima iran ataingilia hapo!

Hii itailazimisha Saudia iombe msaada wa kijeshi kwa Israel , Kwa mara ya kwanza Israel atukuwa ally na waarabu ktk vita dhidi ya Irani!

Uturuki atajaribu kuwa mediator, Hizbollah atalianzisha huku upande wa Magharibi na Urusi ataactivate mitambo ya Kulilinda anga la Syria kwa ukamilifu wake!. Waasi wa Hauthi kule Yemeni watapewa order na Irani wasonge kuingia katika ardhi ya Saudia, Iraq itakuwa neutral mwanzoni lakini vita ikishaanza kuvaa sura za Usuni na Ushia wataingia kisirisiri wakiwasapoti wanamgambo watakaokuwa wanaungwa mkono na Iran!!. Kwa muda wote huu Marekani ns Urusi watakuwa wanaita pande zote zisitishe mapigano!, diplomasia ya hali ya juu Baraza la Usalama la UN zitakuwa zikiendelea!. Wakati haya yanaendelea, Kim kule North Kirea ataendelea kujaribu silaha zake na kuziboresha maana dunia nzima macho yatakuwa hapo middle east!

Hii kitu siyo nzuri wadau ni hatari
 
... Hii itailazimisha Saudia iombe msaada wa kijeshi kwa Israel , Kwa mara ya kwanza Israel atukuwa ally na waarabu ktk vita dhidi ya Irani! ...
Duh! Mbingu na ardhi zitapita kuliko hilo kutimia. Sijui lakini.
 
Mkuu hujasikia Israel majuzi ikitangaza kuwa uhusiano wake na Saidia umeboreka Maradufu?
Hiyo habari niliiona humu humu JF bila kuwa na credible source hivyo kuichukulia kama mbinu za Waajemi kujaribu kuichafua Saudia machoni pa mataifa ya kiarabu na kiislamu. Hizi siasa zina mbinu chafu nyingi sana.
 
Hiyo habari niliiona humu humu JF bila kuwa na credible source hivyo kuichukulia kama mbinu za Waajemi kujaribu kuichafua Saudia machoni pa mataifa ya kiarabu na kiislamu. Hizi siasa zina mbinu chafu nyingi sana.
Haihitaji waajemi kuonedha ukweli, hakuna siri kuwa USA, ISRAEL na Saudia ni Allies wazuri tu. Wanajifanya wanafik kuzuia mtu mwenye passport ya israel kuingia Saudi hali ya kuwa waisrarl wanaibgia kwa passport za UK na USA na wanalijua hilo. Nasubiri utawala wa Al saudi uporomoshwe wakae wengine. Saudi, Qatar na Turkey ndio wanawasaidia waasi walioko Syria ISIS na wenzao kisha leo wanamgeuka Qatar tu.

Gaddafi alikuwa na mapungufu yake lakini alijinasibisha na uafrika mana aliwaona kuwa GCC ni WANAFIK!!
 
Wanaume hawa wamesimama kidete kuwagomea hao maharamia, na vikwazo vyao vya kiuchumi vimeshindwa kuleta negative impact ambayo waliitegemea. Qatar wameibuka kidedea dhidi ya nchi nne za maharamia.
Hata saudi meka kwenyewe unapaita pa maharamia?
 
Back
Top Bottom