Putin ni Mwanadamu au Shetani Katika Umbile la Mwanadamu?

Putin ni Mwanadamu au Shetani Katika Umbile la Mwanadamu?

A maternity ward and a children's ward have been destroyed in a Russian air strike on a hospital in the southern city of Mariupol, officials there say.
"The destruction is colossal," the city council says. There are reports of many dead and injured, with children buried under rubble. BBC.

Mwanadamu wa kawaida, hata asiye mcha Mungu, kati ya vitu ambavyo ni vigumu kwake kufanya ni kuua. Ngumu zaidi ni kumwua mtu asiye na hatia. Lakini ngumu zaidi na zaidi, ni kuwaua watoto, tena watoto wadogo.

Kwa sababu za namna yoyote ile ambayo Putin anaweza kuitoa, hakuna hata moja inayoweza kumpa uhalali wa kuwaua watoto wadogo, na wananchi wa Ukraine. Tangu mwanzo wa vita, raia wa kawaida, watoto na wagonjwa waliopo mahospitalini, wamekuwa wakiuawa na makombora ya Putin. Hii si mara ya kwanza kwa makombora ya Putin kupiga hospitali na kuwaua wagonjwa.

Tunakuomba Mungu wetu uwajalie pumziko jema la milele watoto waliouawa leo na siku zilizopita na makombora ya Russia huko Ukraine. Na pia hata watu wazima wasio na hatia yoyote ile. Lakini kwa mkono wako wenye uweza wote, tunakuomba, ukawahukumu na kuwaadhibu Russia sawa na matendo yao kwa mauaji wayafanyayo dhidi ya wanadamu wenzao.
He is a narcissistic with sadist histrionic disorder .He enjoys the suffering of other people .Yupo worse than Stalin very close to Hitlers mind x.Sasa Hivi hata Hao warusi Waanze kukimbia kutoka na childhood history yake we are going to WW3 .Putin is extremely dangerous men .Kaka zake wawili w aliuliwa wakiwa wadogo na bomu
La Hitler .So Putin love pain
 
Putin ni malaika kayika umbo la binadamu.

Putin is the angel in the human body.

Amestahili hili kwa kuwa analinda warusia walio wengi.

Mataifa hamtaelewa ila ni kweli
Ufalme wa shetani unakusubiria
 
Mtoa maada kwenye maisha usipende kutumia moyo mihemuko tumia akili. Umesema Putin Ni shetani? Yaani wewe na hao unao watetea kwa ujumla wenu ninyi na penda waita mashetani ya magharibi. Haiwezekani inchi ikiuke mikataba ya usalama wa dunia. Hafu fala Kama wewe unajifanya unahuruma kuliko mungu. Zelensky amebeshwe msalaba juu ya hayo sio putin. Yaani kwa kifupi Ni kwambie kuwa urussi ndio balance of power
 
Achaa conspiracy theory! Eti US walikuwa wanatafuta sababu ya kudhoofisha uchumi wa Russia. Watu kama ninyi mngeambiwa mtambue Kagera ni sehemu ya Uganda baada ya kutwaliwa na Uganda mngekubali.
Utakua umeanza kufatilia Wamashariki baada ya mzozo huu, tena hii juzi baada ya Putin kuivamia Ukraine.


US NATO, Ulaya, Hawakua na lengo jingine zaidi ya Kuiua Urusi kiuchumi ili kuisambaratisha.
 
A maternity ward and a children's ward have been destroyed in a Russian air strike on a hospital in the southern city of Mariupol, officials there say.
"The destruction is colossal," the city council says. There are reports of many dead and injured, with children buried under rubble. BBC.

Mwanadamu wa kawaida, hata asiye mcha Mungu, kati ya vitu ambavyo ni vigumu kwake kufanya ni kuua. Ngumu zaidi ni kumwua mtu asiye na hatia. Lakini ngumu zaidi na zaidi, ni kuwaua watoto, tena watoto wadogo.

Kwa sababu za namna yoyote ile ambayo Putin anaweza kuitoa, hakuna hata moja inayoweza kumpa uhalali wa kuwaua watoto wadogo, na wananchi wa Ukraine. Tangu mwanzo wa vita, raia wa kawaida, watoto na wagonjwa waliopo mahospitalini, wamekuwa wakiuawa na makombora ya Putin. Hii si mara ya kwanza kwa makombora ya Putin kupiga hospitali na kuwaua wagonjwa.

Tunakuomba Mungu wetu uwajalie pumziko jema la milele watoto waliouawa leo na siku zilizopita na makombora ya Russia huko Ukraine. Na pia hata watu wazima wasio na hatia yoyote ile. Lakini kwa mkono wako wenye uweza wote, tunakuomba, ukawahukumu na kuwaadhibu Russia sawa na matendo yao kwa mauaji wayafanyayo dhidi ya wanadamu wenzao.
Putin ni mtu kweli kweli sio kama hao binadamu wako unaoawaabudu kila siku.... USA and the like...

Apige hao Ukraine mpaka wajute umbwa kabsa
 
Putin hata mimi simuelewi ila sometimes nahisi labda kuna jambo alifanyiwa ambalo mimi nawe hatulijui, ila hao BBC nao sio wakuwaamini sana na taarifa zao kwenye issue kama hii, wako upande wa NATO zaidi.

Ukisoma jinsi Hitler alivyozindua WW2 hutamlaumu kabisa. Utaona alikuwa anaepusha Ujerumani kuangamizwa na coalition ya mataifa ya Uingereza, Ufaransa, Marekani, n.k. Ukweli umekuja thibitika kwa wengi miaka kadhaa baadaye. Maangamizi ya mamilioni ya binadamu kikatili sana katika holocaust imebakia kuwa kumbukumbu mbaya kabisa duniani.

Putin ni dikteta anayetishika sana na kuzungukwa na mataifa yanayofuata demokrasia ya Magharibi. Amekuwa madarakani zaidi ya miaka 20 kwa mbinu za kila namna na hataki kutoka. Propaganda kuhusu “adui wa nje”, “vibaraka wa ndani” na kuanzisha vita ni mbinu muhimu za kudumisha utawala wa kidikteta. Zile zile hadithi za “mabeberu” na “wasaliti” na “wazungu wanaopania kutuibia rasilimali zetu”!

Ukraine haikukubaliwa kujiunga na NATO. Marekani chini ya Trump na Biden waliigomea kuipa silaha na misaada ya kijeshi. Trump alimnyima zelenskky hata mwaliko wa state visit huko nyuma. Trump alikuwa na uhusiano mzuri na Putin kuliko kiongozi yeyote wa Magharibi. Kiasi fulani, watu wanailaumu Marekani kwamba haikumsikiliza Zelenskky kuhusu hatari inayoikabili Ukraine tokana na uvamizi unaopangwa na Russia. Hadi umetokea kweli.
 
Hamna Rais Mjinga kama wa Ukraine.


Putin alikua na Matakwa mawili tu

1/Ukraine isiwe sehem ya NATO.
2/Ukraine iitambue Crimea kama sehem ta Urusi.


Alivyo mjinga, akaingia mtego wa Marekan na Ulaya...Ulaya na Marekan walikua wana tafuta sababu ya kuudhofisha uchumi wa Urusi.


Wakampa Bichwa... Ohooo tutakuunga mkono...NATO haitakuacha..

Matokeo yake akatumiwa naye akajiamin, akaanza jeuri, ohoooo Suala la NATO hatuingiliwi, ohooo Crimea ni Ukraine ohoooo vile.


PUTIN AKAANZA KUMTANDIKA.


Wamarekan wameufyata, NATO imetulia, ulaya imetulia , saizi amekua kama digidigi, wanampa moyo kwa msaada wa kijeshi.


Ndo SASA anakuja na maneno mapya..ohooo Niko tayari kuzungumzia Suala la Ukraine kutokua sehem ya NATO, ohooo Crimea pia tutazungumzia,... Sasa Warusi nao kadir vita inavyosonga wanazidi kuongeza Masharit, saizi wanamtaka ayambue majimbo ya Donbass kama nchi huru !!


Rais Mjinga aliyetumiwa bila kujijua.


Ukraine hana masilahi kwa NATO,... Marekan waliwafadhili magaidi kupambana na USSR kule Afghanistan,, wakafadhili wageorgia kupambana na Urusi. Wamefadhili tena waukraine !!.
Sawa mwerevu kutoka mwanakwerekwe uko juu kuliko wa ukraine[emoji23]
 
Hivi USA na NATO wameua raia wasio na hatia nchi ngapi?

Sema hao jamaa walichofanikiwa ni propaganda za hali ya juu.

US na NATO wakiua media za magharibi huripoti na kujadili. Wakianzisha vita kwa uongo kama Iraq media zao hufanya investigative reports. Wakiblunder kama Afghanistan hata picha tunaziona live. Hata ujinga uliofanyika Libya walitoa. Kwa anayefuatilia amesoma hizo habari.

Nenda kwenye media za Urusi, China, North Korea kama utaona faulo zao zikiripotiwa au zikijadiliwa.
 
Aanzae havumi bali amalizae,

Putin endeleza kichapo, mwaka huu ulaya zamu yenu

Pale Libya utafikiri walikuwa wanawinda swala na hakuna kelele zozote tulizozisikia
Kuna unafki mwingi Sana
Libya, Syria, Afghan huko kote Kuna mbuzi, Ila Ukraine pekee ndio Kuna watu
 
Yaani mwaka huu mmeshikwa pabaya wazungu wa kibongo. Amerika walipovamia Iraq, Libya hapo ni watakatifu. Bado Islael inauwa wapalestina kila siku hao ni Malaika ?Vita nyingi ya Africa inaletwa na hao wazungu na kuja kusomba utajili asilia wetu hatuoni. huku wakituita ngedele . Tena wana msemo wao utasikia wakisema "let's moncky kill themselves" Mimi ninaona Putin ni kama Malaika Gabriel kaja na upanga kuilinda dunia. Magufuli aliona mbali sana kwamba ni wakati wa Africa kujitegemea lakini wavivu wa upeo na kufikilia wamwona kichaa . Sasa ngoja Mungu awaletee Malaika mwenye upanga. Nasema Putin husicheke na nyani utavuna mabua.
Umeharibu hapo kwa Magufuli tu!
 
US na NATO wakiua media za magharibi huripoti na kujadili. Wakianzisha vita kwa uongo kama Iraq media zao hufanya investigative reports. Wakiblunder kama Afghanistan hata picha tunaziona live. Hata ujinga uliofanyika Libya walitoa. Kwa anayefuatilia amesoma hizo habari.

Nenda kwenye media za Urusi, China, North Korea kama utaona faulo zao zikiripotiwa au zikijadiliwa.
Hayo ndiyo yaliyokulaza akili kama uliyewekewa dawa!

Inaelekea huwajui vizuri hao watu na hivyo vyombo vyao vya habari. Ulishasikia lengo lao likibadilika kwa sababu ya vyombo vya habari kuripoti? Hujasikia vyombo hivyo hivyo vikipiga kampeni ya kumpaka matope anayepigwa ili apigwe kisawasawa?
 
Putin ameshindwa VITA vya ardhini na angani,rejea: Wanajeshi wake waliouwawa ,kuchukuliwa màteka,vifaru vyake na vifaa vingine vilivyoharibiwa,ndege zake zilizodunguliwa hovyo na wanajeshi wa Ukraine.

Alichoamua sasa ni kufurumusha makombora Ndani ya Ukraine Toka mbali bila kujali yanaangukia wapi na kumpata nani.

Ni Aibu sana kwa mtu anayejitapa kama analo Jeshi imara kufanya huu upuuzi .Haya mambo hufanywa na vikundi vya kigaidi kama ;Hamas, Islamic jihad, Hezbollah, Islamic State,ambao Nia Yao ni kuua Kila raia,na sio Jeshi kama la Urusi 😠
 
Marekani UK na masahibu wao walishiriki kuwauwa kina Lumumba Nkrumah nk nk Afrika, Waafrika kimya, wazungu wakadai waliouliwa ni magaidi wachochezi. Marekani na masahibu wake wakavamia Iraq, Libya, Afganistan. Afrika kimya. Dunia kasoro Mrusi na China walipiga kelele sana. Magharibi wakadai kuna magaidi nk nk.
Wanaofuatilia siasa au historia je wanajuwa Marekani na Uingereza walishirikiana na Hitler kuwamaliza Urusi?
Wengine tunashauri, Tembo wakizozana siye Sisimizi tufanye nini?!
 
USA na NATO wanataka kumwekea Vinu Vya Nuclear Na Silaha Za Nuclear katika nchi ya Ukraine ambae ni Jirani Yake!!! Alikipinga kwa maneno ila hawakusikia!!! Na sasa ndio anachokipinga kwa vitendo!!!
Yet... It does not justify his move. Killing innocent civilians.
 
Back
Top Bottom