Putin ni Mwanadamu au Shetani Katika Umbile la Mwanadamu?

Putin ni Mwanadamu au Shetani Katika Umbile la Mwanadamu?

Mbongo Mbongo


Anamjadili Putin ,yaan Anaona Putin ni mjinga kuipiga Ukraine .

Yaan anaona yeye ana akili kuliko wanausalama wa Urusi ambao kwa pamoja waliona hatari ya siku zijazo kiasi cha kuamua kumshauri Putin ambaye pia ni Jasusi .


Duuhh mbongo Huyu huyu hajui NATO waliipigia Yugoslavia, Iraq, Libya


Duuhh ama uhakika mbongo mpe kalamu na karatasi.

Tuendelee kubet tuu, hayo ya Putin waachien wenyewe ...


Putin yupo. Ataendelea kuwepo...kwa sababu Ni yeye pekee aliyeamriwa KUBADILI MFUMO WA KITAWALA WA DUNIA.
 
Hiyo hospitaly ilikua imejaza majeruhi wa kivita wa kiukreni. Russia kaenda kumalizia washika javelin.
Nb. Kila raia was ukraine Ni mwanajeshi coz Kila moja ana silaha akimwinda mrusi...
Sasa wasipigwe kwanini
 
Mpenzi wangu aliniuliza usiku wakati tumelala kitandani. Hivi Rais Putin si shetani kwa kuivamia Ukraine???

Sikutaka kuzozana kwasababu nilikua nimechoka, nikaamka na kwenda jikoni, nikachukua Kisu kikubwa sana halafu ni kikali kweli kweli na kwenda nacho chumbani. Nikamkuta amejilaza kitandani. Nilipofika nikakiweka katikati yetu kisha nikalala zangu. Akaniuliza hicho kisu kibwa halafu kikali si kitanichoma nikiwa usingizini??? Sitaweza kulala bora ukitoe kwasababu ni hatari kuwa jirani yetu???

Nikamwambia jambo kama hili unalolikataa, ndio Rais Putin analolikataa pia, ila yeye unamuona ni shetani, anakataa kuwekewa hatari karibu yake kwasababu hatolala na hatari hio isije kumdhuru wakati akiwa usingizini kama wewe.

USA na NATO wanataka kumwekea Mitambo Na Silaha Za Nuclear katika nchi ya Ukraine ambae ni Jirani Yake!!! Na ndio anachokipinga!!!
EeenHeee! Stori nzuri.

Kuna watu hwawezi au hawataki kuelewa uliyoandika hapo.
 
Hamna Rais Mjinga kama wa Ukraine.


Putin alikua na Matakwa mawili tu

1/Ukraine isiwe sehem ya NATO.
2/Ukraine iitambue Crimea kama sehem ta Urusi.


Alivyo mjinga, akaingia mtego wa Marekan na Ulaya...Ulaya na Marekan walikua wana tafuta sababu ya kuudhofisha uchumi wa Urusi.


Wakampa Bichwa... Ohooo tutakuunga mkono...NATO haitakuacha..

Matokeo yake akatumiwa naye akajiamin, akaanza jeuri, ohoooo Suala la NATO hatuingiliwi, ohooo Crimea ni Ukraine ohoooo vile.


PUTIN AKAANZA KUMTANDIKA.


Wamarekan wameufyata, NATO imetulia, ulaya imetulia , saizi amekua kama digidigi, wanampa moyo kwa msaada wa kijeshi.


Ndo SASA anakuja na maneno mapya..ohooo Niko tayari kuzungumzia Suala la Ukraine kutokua sehem ya NATO, ohooo Crimea pia tutazungumzia,... Sasa Warusi nao kadir vita inavyosonga wanazidi kuongeza Masharit, saizi wanamtaka ayambue majimbo ya Donbass kama nchi huru !!


Rais Mjinga aliyetumiwa bila kujijua.


Ukraine hana masilahi kwa NATO,... Marekan waliwafadhili magaidi kupambana na USSR kule Afghanistan,, wakafadhili wageorgia kupambana na Urusi. Wamefadhili tena waukraine !!.
 
Yaani mwaka huu mmeshikwa pabaya wazungu wa kibongo. Amerika walipovamia Iraq, Libya hapo ni watakatifu. Bado Islael inauwa wapalestina kila siku hao ni Malaika ?Vita nyingi ya Africa inaletwa na hao wazungu na kuja kusomba utajili asilia wetu hatuoni. huku wakituita ngedele . Tena wana msemo wao utasikia wakisema "let's moncky kill themselves" Mimi ninaona Putin ni kama Malaika Gabriel kaja na upanga kuilinda dunia. Magufuli aliona mbali sana kwamba ni wakati wa Africa kujitegemea lakini wavivu wa upeo na kufikilia wamwona kichaa . Sasa ngoja Mungu awaletee Malaika mwenye upanga. Nasema Putin husicheke na nyani utavuna mabua.
 
Aanzae havumi bali amalizae,

Putin endeleza kichapo, mwaka huu ulaya zamu yenu

Pale Libya utafikiri walikuwa wanawinda swala na hakuna kelele zozote tulizozisikia
Majamaa hayajui hata propaganda za mabeberu yakimchukia Mtu, yamezuzuka na huu upuuzi ilihali Iraq, Yemen, Afghanistan, Libya na hata Syria hatukusikia huo uzushi kama vile kulikuwa kunauwawa kenge wala si Watu.

Nimegundua TZ kuja kujitambua na kujiongoza sawa na nchi za Egypt au Botswana itahitaji zaidi ya millennium 1 mbele[emoji28]
 
Hivi USA na NATO wameua raia wasio na hatia nchi ngapi?

Sema hao jamaa walichofanikiwa ni propaganda za hali ya juu.
Usa na NATO kuua raia nchi nyingi haihalalishi na Urusi nae kufanya hayo kwa Ukraine.

Giza haliondolewi na giza, hata uovu nao hauzuiliwi wala kupingwa kwa kutenda uovu.
 
Yaani mwaka huu mmeshikwa pabaya wazungu wa kibongo. Amerika walipovamia Iraq, Libya hapo ni watakatifu. Bado Islael inauwa wapalestina kila siku hao ni Malaika ?Vita nyingi ya Africa inaletwa na hao wazungu na kuja kusomba utajili asilia wetu hatuoni. huku wakituita ngedele . Tena wana msemo wao utasikia wakisema "let's moncky kill themselves" Mimi ninaona Putin ni kama Malaika Gabriel kaja na upanga kuilinda dunia. Magufuli aliona mbali sana kwamba ni wakati wa Africa kujitegemea lakini wavivu wa upeo na kufikilia wamwona kichaa . Sasa ngoja Mungu awaletee Malaika mwenye upanga. Nasema Putin husicheke na nyani utavuna mabua.
Short and clear analysis [emoji120]
 
Hypocritical thread...wakati civilians wanauwawa Libya, Syria, Afghanistan, Cameron, Iraq, Egypt and elsewhere kuliko na war...mli comment chochote? Mamtu majinger sijapata kuona
 
Dunia haiko fair kabisa Russia wanaongozwa na DUME la mbegu haswa, komando la nguvu, jitu lenye misimamo lisilo tishwa na yeyote. Huku gizani CCM wameokota okota mmama mzee wakampachika eti nayeye Rais
 
Mpenzi wangu aliniuliza usiku wakati tumelala kitandani. Hivi Rais Putin si shetani kiasi gani kwa kuivamia Ukraine???

Sikutaka kuzozana kwasababu nilikua nimechoka, nikaamka na kwenda jikoni, nikachukua Kisu kikubwa sana halafu ni kikali kweli kweli na kwenda nacho chumbani. Nikamkuta amejilaza kitandani. Nilipofika nikakiweka katikati yetu kisha nikalala zangu. Akaniuliza hicho kisu kibwa halafu kikali si kitanichoma nikiwa usingizini??? Sitaweza kulala bora ukitoe kwasababu nakiogopa na ni hatari kuwa jirani yetu???

Nikamwambia jambo kama hili unalolikataa na kuliogopa, ndio Rais Putin analolikataa na kuliogopa pia, ila yeye unamuona ni shetani. Anakataa kuwekewa hatari karibu yake kwasababu hatolala na hatari hio isije kumdhuru wakati akiwa usingizini kama wewe.

USA na NATO wanataka kumwekea Mitambo Na Silaha Za Nuclear katika nchi ya Ukraine ambae ni Jirani Yake!!! Alikipinga kwa maneno ila hawakusikia!!! Na sasa ndio anachokipinga kwa vitendo!!!
US wanataka (subject to proof) wewe uliweka. Huoni tofauti? Na wewe ungetaka halafu shem aanze kukuminya kengele ungeona ok?
 
Hamna Rais Mjinga kama wa Ukraine.


Putin alikua na Matakwa mawili tu

1/Ukraine isiwe sehem ya NATO.
2/Ukraine iitambue Crimea kama sehem ta Urusi.


Alivyo mjinga, akaingia mtego wa Marekan na Ulaya...Ulaya na Marekan walikua wana tafuta sababu ya kuudhofisha uchumi wa Urusi.


Wakampa Bichwa... Ohooo tutakuunga mkono...NATO haitakuacha..

Matokeo yake akatumiwa naye akajiamin, akaanza jeuri, ohoooo Suala la NATO hatuingiliwi, ohooo Crimea ni Ukraine ohoooo vile.


PUTIN AKAANZA KUMTANDIKA.


Wamarekan wameufyata, NATO imetulia, ulaya imetulia , saizi amekua kama digidigi, wanampa moyo kwa msaada wa kijeshi.


Ndo SASA anakuja na maneno mapya..ohooo Niko tayari kuzungumzia Suala la Ukraine kutokua sehem ya NATO, ohooo Crimea pia tutazungumzia,... Sasa Warusi nao kadir vita inavyosonga wanazidi kuongeza Masharit, saizi wanamtaka ayambue majimbo ya Donbass kama nchi huru !!


Rais Mjinga aliyetumiwa bila kujijua.


Ukraine hana masilahi kwa NATO,... Marekan waliwafadhili magaidi kupambana na USSR kule Afghanistan,, wakafadhili wageorgia kupambana na Urusi. Wamefadhili tena waukraine !!.
Achaa conspiracy theory! Eti US walikuwa wanatafuta sababu ya kudhoofisha uchumi wa Russia. Watu kama ninyi mngeambiwa mtambue Kagera ni sehemu ya Uganda baada ya kutwaliwa na Uganda mngekubali.
 
Mrusi anatoa warning na wajeda wa Ukraine wanakosea kujificha maeneo hayo anyway Nato wameua watoto wengi syria,iraq huko Yemen wanakufa na njaa wengine wamekua njiti sasa Palestina ndio usiseme maiti za watoto zinafukuliwa kabisa ila sasa nato wema Putin mbaya kwasababu wazungu ndio wanaopata shida hatar sana
 
Mpenzi wangu aliniuliza usiku wakati tumelala kitandani. Hivi Rais Putin si shetani kiasi gani kwa kuivamia Ukraine???

Sikutaka kuzozana kwasababu nilikua nimechoka, nikaamka na kwenda jikoni, nikachukua Kisu kikubwa sana halafu ni kikali kweli kweli na kwenda nacho chumbani. Nikamkuta amejilaza kitandani. Nilipofika nikakiweka katikati yetu kisha nikalala zangu. Akaniuliza hicho kisu kibwa halafu kikali si kitanichoma nikiwa usingizini??? Sitaweza kulala bora ukitoe kwasababu nakiogopa na ni hatari kuwa jirani yetu???

Nikamwambia jambo kama hili unalolikataa na kuliogopa, ndio Rais Putin analolikataa na kuliogopa pia, ila yeye unamuona ni shetani. Anakataa kuwekewa hatari karibu yake kwasababu hatolala na hatari hio isije kumdhuru wakati akiwa usingizini kama wewe.

USA na NATO wanataka kumwekea Mitambo Na Silaha Za Nuclear katika nchi ya Ukraine ambae ni Jirani Yake!!! Alikipinga kwa maneno ila hawakusikia!!! Na sasa ndio anachokipinga kwa vitendo!!!
[emoji736][emoji736] vijana wa putin tume kubali udadavuaji
 
Back
Top Bottom