pump ya kumwagilia shamba


M

mbuyake

Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
60
Likes
1
Points
13
M

mbuyake

Member
Joined Feb 20, 2013
60 1 13
ndugu wana jf nilikuwa na mahitaji ya pump ndogo ya kumwagilia hvyo kATIKA PITAPITA ZANGU NIMEKUTA PUMPU AINA YA HONDA GX 120 na kipenyo cha inches kama tatu kwa laki nne ila ni used .swali langu je hii pump itaweza kuvuta maji kutoka mtoni penye height 20 na kusambaza shamba eka tano?
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,898
Likes
3,136
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,898 3,136 280
Mtoni height ya 20 nini?....shamba lako ni la nini,kwa sababu mazao yanatofautiana uhitaji wa maji...tuanzie hapo alafu tutaendelea kushauriana
 
M

mbuyake

Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
60
Likes
1
Points
13
M

mbuyake

Member
Joined Feb 20, 2013
60 1 13
shamba la mazao haya .mahindi heka tatu na nataka kulima matango na matikiti heka mojamoja mkuu niimekadilia kimo cha mwinuko kutoka mtoni hdi ukingoni ni mita ishirini
 

Forum statistics

Threads 1,214,382
Members 462,704
Posts 28,510,573