Pumbazo la mjinga


F

Frank mushi

New Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
F

Frank mushi

New Member
Joined Dec 10, 2010
2 0 0
Sasa tujiulize katika ndoa tuliyofunga na CCM kwa miaka 50 sasa watoto hawa wawili tuliozaa(UMASIKINI na UFISADI) ndio watoto tutakaojivunia kwa miaka yote ya maisha yetu? Je ni mtoto gani atakaefata?
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
chagua moja,mie sina changu kati ya hayo
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Sasa tujiulize katika ndoa tuliyofunga na CCM kwa miaka 50 sasa watoto hawa wawili tuliozaa(UMASIKINI na UFISADI) ndio watoto tutakaojivunia kwa miaka yote ya maisha yetu? Je ni mtoto gani atakaefata?
sijui atafuata nani!?
nachojua ufisadi na umasikini ukiwa mkubwa sana unafuata UPORAJI! Ujambazi na Uwizi!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Sasa tujiulize katika ndoa tuliyofunga na CCM kwa miaka 50 sasa watoto hawa wawili tuliozaa(UMASIKINI na UFISADI) ndio watoto tutakaojivunia kwa miaka yote ya maisha yetu? Je ni mtoto gani atakaefata?


Mtot atakayefuata mkuu ni VITA. Kundi la masikini litachoshwa na huo umaskini huku ukitambua kuwa ufisadi chanzo kikuu, suluhisho itakuwa kupigana na utawala aka mafisadi. Siku zao za kupita na ma-vogue na ma-V8 mitaani zinahesabika, karibu tutaanza kuwapopoa na mawe!
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346