Proxifier kwa wale wazee wa vichaka

Proxifier kwa wale wazee wa vichaka

mnatuchanganya sana wakuu
wengine twajifunza hapa na kupata faida mbalimbali.
huu uzi mpaka sasa sielewi kilichoandikwa kinafanya kazi au la
naona wengine wanakandia kwamba hii kitu haifanyi tena kazi.Naomba niwekwe wazi huu uzi unapiga mzingo haupigi.
Na kama unapiga mzigo tusaidiwe namna ya kupata hizo Proxifier na java na namna kuinstall.
Tambo za kitaaluma zinatukosesha wengine kujua mambo.Nadhani nimeeleweka
 
mnatuchanganya sana wakuu
wengine twajifunza hapa na kupata faida mbalimbali.
huu uzi mpaka sasa sielewi kilichoandikwa kinafanya kazi au la
naona wengine wanakandia kwamba hii kitu haifanyi tena kazi.Naomba niwekwe wazi huu uzi unapiga mzingo haupigi.
Na kama unapiga mzigo tusaidiwe namna ya kupata hizo Proxifier na java na namna kuinstall.
Tambo za kitaaluma zinatukosesha wengine kujua mambo.Nadhani nimeeleweka

Wewe kama ni mtumia INTERNET sana na unakamuliwa bando kubwa kwa mwezi ...basi we achia shilling...wa2 wakusaidie..sababu mambo ya bure siku hatuna ujanja wowote ..ujanja uliopo ni wa kulipia...hayo yote kama uyawezi ..basi ujue JAVA NA PROXIFIER WE IACHE SABABU MARA NYINGI NI ZA KUCHAKACHULIA
 
mnatuchanganya sana wakuu
wengine twajifunza hapa na kupata faida mbalimbali.
huu uzi mpaka sasa sielewi kilichoandikwa kinafanya kazi au la
naona wengine wanakandia kwamba hii kitu haifanyi tena kazi.Naomba niwekwe wazi huu uzi unapiga mzingo haupigi.
Na kama unapiga mzigo tusaidiwe namna ya kupata hizo Proxifier na java na namna kuinstall.
Tambo za kitaaluma zinatukosesha wengine kujua mambo.Nadhani nimeeleweka

Usitegemee kufanyiwa kila kitu ndugu yangu!!
Chamuhimu ukielekezwa weye neda kafanye homework ndiyo utajua inafaa au Haifai, ukikwama kabisa m-PM muanzisha mada husika akupe Mwongozo
 
user-offline.png
SPYMATE

27th April 2013 20:34

Vipi proxy zimeblockiwa nn mbona offline...haaaaahahahah!....natania umeenda kusali
 
Back
Top Bottom