Proud of Tanzania??

Proud of Tanzania??

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Posts
3,154
Reaction score
74
Niko proud na nchi yangu Tanzania na nafurahi kuwa mimi ni Mtanzania sababu
a) Lugha: ukiwa Tanzania lugha moja ya kiswahili inatosha kutangaza habari zako za biashara na zingine na watu wote wakakuelewa unlike zambia lazima utafsiri habari hizo kwenye lugha tano za makabila makubwa hivyo hivyo kwa kongo
b) Siasa: Siasa na wanasiasa wetu ni better off kulinganisha na nchi zinazotuzunguka e.g. Rwanda (matisho), Kenya (ukabila) Uganda (sijui museveni kama ataondoka, Kongo etc...
Na mambo madogo madogo mengine mazuri kama marafiki, undugu etc..
 
pamoja na mazuri hayo. Sasa kuna hili suala la UDINI.
Tz isipoliangalia kwa umakini mkubwa LIWAMALIZA. Tena vita vya kidini ni hatari sana kuliko ikabila
 
kinachonifurahisha tanzania....
ni kuwa ukiwa na maisha yako mazuri..
unaishi bila wasiwasi,,
yaani utakuta mtu tajiri but anaishi segerea au manzese....
hatuna maeneo maalum ya matajiri...
 
Kinachonivutia Tanzania ni hata tukijua tunaibiwa... wema na utulivu wetu hutufanya tusahau na kuendelea kumshukuru mungu na kumkumbuka Nyerere
 
Kinachonivutia Tanzania ni hata tukijua tunaibiwa... wema na utulivu wetu hutufanya tusahau na kuendelea kumshukuru mungu na kumkumbuka Nyerere
Taratibu institution zitajengaka e.g. vyama vya upinzani uwizi utapungua au wezi wataumbuliwa na wananchi kwenye uchaguzi.

Nchi zingine mpaka wauwane kwanza.
 
I'm glad that in Tanzania there are people who have made it though hard work, patience and determination. Siyo kila tajiri ni fisadi. I'm proud of the few who have made it the right way.
 
I'm glad that in Tanzania there are people who have made it though hard work, patience and determination. Siyo kila tajiri ni fisadi. I'm proud of the few who have made it the right way.
Hasa watu walioko kwenye informal sector wanapanda taratibu

Somehow Tanzania siyo ngumu kama kenya au Kongo...institution zina kula rushwa lakini huko kwa nchi zingine ni balaa zaidi. Japo si vizuri kujilinganisha na mgonjwa
 
mi napenda ukarimu wa wa bongo na sense of humour..
 
naipenda nchi yangu hata tukikatiwa umeme na maji mwaka tunakuwa watuliiiiiiiiiiiiiiiivu,huu si upoyoyo?????????
 
Back
Top Bottom