Proposal kwa Mwali

Proposal kwa Mwali

Nakusalimia ndugu yangu....
Hope mzima...
Tusalimiane kwanza then tuanze mchakato wa Mwali ingawa nahofia sana Saint Ivuga atatumaliza akiona hili
 
Last edited by a moderator:
Sema aina ya mboga kwanza ..
matembele , mchicha, kisamvu, mlenda
Au "SUKUMA WIKI"?
 
Nakutakia kila la kheri bt
Note : huu ukoo haukawii kutoa talaka!
Na talaka inatoka kukeni !
Niulize mie , au labda Mwali akija hapa afafanue.
Kuna ukweli katika hili au vinginevyo.
 
Last edited by a moderator:
Nakutakia kila la kheri bt
Note : huu ukoo haukawii kutoa talaka!
Na talaka inatoka kukeni !
Niulize mie , au labda Mwali akija hapa afafanue.
Kuna ukweli katika hili au vinginevyo.
Sawa tu, kwani dunia ya sasa usawa, ila sema sitaki kusikia mambo ya mdundiko!
 
Sema aina ya mboga kwanza ..
matembele , mchicha, kisamvu, mlenda
Au "SUKUMA WIKI"?
Kuna option ya mimboga kibao! Kwanza kabisa hii hapa chini
141827
 
dah! nilikuwa nimeshiba ila njaa ghafla! imagine umeigonga hiyo alaf ukapata mbuyu wa bariiiiid

Mbuyu tena mkuu?
Labda kama kesho sio siku ya kazi, manake huo mning'inio wake, mkubwa hapangwi!
 
hahah!!!
Basi naplay low profile! Ndiyo maana nimeanza na ugali.

Teh inabidi ajue huo ugali ni wa mboga gani....ila ungeamuuliza km yuko tayari kuishi Paris usingekuwa na kazi kubwa ya kumshawishi
 
Nakutakia kila la kheri bt
Note : huu ukoo haukawii kutoa talaka!
Na talaka inatoka kukeni !
Niulize mie , au labda Mwali akija hapa afafanue.
Kuna ukweli katika hili au vinginevyo.

JG tuwasiliane baadae tujue namna utakavyoanza maisha mapya
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom