mandevuclassic
Member
- Nov 23, 2013
- 83
- 121
Hahitaji projector ndogo.. ambayo naweza connect na simu...!
Bajeti yako ni bei gani?Hahitaji projector ndogo.. ambayo naweza connect na simu...!
Niambie unauza shilingi ngapi..?Bajeti yako ni bei gani?
Mimi nia ya kwangu ambayo ssitumiagi so naangalia ofa yako ila be zake range ni kuanzia 180,000 mpaka 320 kutegemea na specs ya kwangu nilinua 285000.Niambie unauza shilingi ngapi..?
Mimi nia ya kwangu ambayo ssitumiagi so naangalia ofa yako ila be zake range ni kuanzia 180,000 mpaka 320 kutegemea na specs ya kwangu nilinua 285000.
Unatumia sim gani? Ina technology ya HDMI au MiracastHahitaji projector ndogo.. ambayo naweza connect na simu...!
Tecno camon CX..miracast inayo..!Unatumia sim gani? Ina technology ya HDMI au Miracast
Inabidi utafute projector ya kisasa sanaaaa. Maana za kizamani hazina hii kituTecno camon CX..miracast inayo..!