Projector ipi bora na inamuenekano mzuri wa picha

Projector ipi bora na inamuenekano mzuri wa picha

jifunze resolution za video utafanya choice nzuri kwenye ununuaji wa projector
kuna wvga, qhd, hd, full hd, Qhd, 2k na 4k jinsi resolution inavyokuwa kubwa basi na picha nayo itatokea na quality kubwa utakapotumia.

mfano 4k ndio kubwa kwa sasa hivyo ukipata projector ya 4k basi picha utakayoiona quality itakua kubwa sana lakini projector hizi nazo bei ni mamilioni.

kwa projector za bei kawaida hd 720p ni nzuri maana bei ni ndogo na quality nzuri.
 
The probability that i wake up late in morning is 0.5. when
i wake up late the probability that am late arriving at the office is
0.85. when am not late waking up,the probability that i arrive late is 0.4.
Find the probability that i am late arriving on any one morning?
 
The probability that i wake up late in morning is 0.5. when
i wake up late the probability that am late arriving at the office is
0.85. when am not late waking up,the probability that i arrive late is 0.4.
Find the probability that i am late arriving on any one morning?

Answer is 0.625, ila siku nyingine usivamie topic za wenzako.
 
How brother

* Ili uchelewe kazini hakutegemeana umewahi kuamka ama laa, pia hakutegemeani na kuwa jana ulichelewa kazini ama laa. So hii ni independent probability event.
*Halikadhalika, kuchelewa kazini kwa siku yoyote ile, hakutegemeani na matukio ya siku ya jana yake.
* Then, tukio la kuchelewa kazini linaweza kuwekwa katika mfumo huu wa maneno ya kawaida.

Kuchelewa kazini = (uchelewe kuamka na uchelewe kazini) or (uwahi kuamka na uchelewe kazini).

Hope mpaka hapo tupo sawa.

Tukibadili maneno hayo na kuyaweka kihisabati itakuwa hivi :

Kuchelewa kazini = (0.85 x 0.5) + (0.5 x 0.4) = jibu nilokupa.
 
* Ili uchelewe kazini hakutegemeana umewahi kuamka ama laa, pia hakutegemeani na kuwa jana ulichelewa kazini ama laa. So hii ni independent probability event.
*Halikadhalika, kuchelewa kazini kwa siku yoyote ile, hakutegemeani na matukio ya siku ya jana yake.
* Then, tukio la kuchelewa kazini linaweza kuwekwa katika mfumo huu wa maneno ya kawaida.

Kuchelewa kazini = (uchelewe kuamka na uchelewe kazini) or (uwahi kuamka na uchelewe kazini).

Hope mpaka hapo tupo sawa.

Tukibadili maneno hayo na kuyaweka kihisabati itakuwa hivi :

Kuchelewa kazini = (0.85 x 0.5) + (0.5 x 0.4) = jibu nilokupa.

Ndugu hii sio conditional probability kweli?
 
Back
Top Bottom