Programmer karibuni hapa

Programmer karibuni hapa

Habarini za leo wadau,
Naomba kuwakaribisha hapa na kuwapa ajira endapo nitaridhika na namna ambavyo unaweza kufanya hivi vitu nitakavyouliza hapa.

1.Naomba kuuliza kama kuna uwezekano wa kutengeneza system ambayo kama shule itakuwa inaratibu vizuri malipo ya wanafunzi kwa ulipaji wa ada na bila kupoteza kumbukumbu,
Lakini pia kuwepo na system ambayo kila fedha itakavyokuwa inatumika tunaweza ingiza kwenye system na kuhifadhi kama kumbukumbu na mwisho wa mwaka unaweza ukaprint taarifa nzima ya maingizo na mapato na matumizi.
2. Kuwepo na system ambayo itakuwa imebeba majina yote ya wanafunzi wote shulen na kila kidato na darasa na kila mwanafunzi kuwe na taarifa zake muhimu kama kitaaluma na maendeleo ya afya yake na tabia zake na katika mitihani yake yote matokeo ya jumla na tunawezaje pia kukonnect na namba za simu za wazazi wake matokeo yakitoka ukishamjazia kwenye data base yake automatically mzazi anapata matokeo ya mwanae kwenye simu yake na kama kuna ujumbe unamuhitaji mzazi kufika shulen au kumkumbushia den la ada au mchango wowote basi aupate huo ujumbe kwenye simu yake automatic .

Karibuni sana nikivutiwa na kujieleza kwako na kunielzea basi kazi ipo nitakupa ajira
Ninayo, nimeitengeneza mimi, inatumika na shule karibu 40 toka 2015. Inagusa kote ulikozungumzia plus staff database & payroll kasoro matumizi. Haigusi matumizi.

Tunachokifanya tunapopata mteja mpya tunai customize kwa mahitaji yake ili iendane na namna anavyoendesha shule yake. Unalipa one time fee, unawekewa mfumo na kufundishwa namna ya kuutumia. Hakuna malipo ya kujirudia.

Karibu PM
 
Ninayo, nimeitengeneza mimi, inatumika na shule karibu 40 toka 2015. Inagusa kote ulikozungumzia plus staff database & payroll kasoro matumizi. Haigusi matumizi.

Tunachokifanya tunapopata mteja mpya tunai customize kwa mahitaji yake ili iendane na namna anavyoendesha shule yake. Unalipa one time fee, unawekewa mfumo na kufundishwa namna ya kuutumia. Hakuna malipo ya kujirudia.

Karibu PM
Sijui kama umeelewa mahitaji yangu sihitaji project ya kununua namtaka mtaalamu wa kumwajiri aje natengeneze nina project nyingi
 
Habarini za leo wadau,
Naomba kuwakaribisha hapa na kuwapa ajira endapo nitaridhika na namna ambavyo unaweza kufanya hivi vitu nitakavyouliza hapa.

1.Naomba kuuliza kama kuna uwezekano wa kutengeneza system ambayo kama shule itakuwa inaratibu vizuri malipo ya wanafunzi kwa ulipaji wa ada na bila kupoteza kumbukumbu,
Lakini pia kuwepo na system ambayo kila fedha itakavyokuwa inatumika tunaweza ingiza kwenye system na kuhifadhi kama kumbukumbu na mwisho wa mwaka unaweza ukaprint taarifa nzima ya maingizo na mapato na matumizi.
2. Kuwepo na system ambayo itakuwa imebeba majina yote ya wanafunzi wote shulen na kila kidato na darasa na kila mwanafunzi kuwe na taarifa zake muhimu kama kitaaluma na maendeleo ya afya yake na tabia zake na katika mitihani yake yote matokeo ya jumla na tunawezaje pia kukonnect na namba za simu za wazazi wake matokeo yakitoka ukishamjazia kwenye data base yake automatically mzazi anapata matokeo ya mwanae kwenye simu yake na kama kuna ujumbe unamuhitaji mzazi kufika shulen au kumkumbushia den la ada au mchango wowote basi aupate huo ujumbe kwenye simu yake automatic .

Karibuni sana nikivutiwa na kujieleza kwako na kunielzea basi kazi ipo nitakupa ajira
SYSTEM hiyo Ninayo mkuu, we wapatikana wapi?
 
Kama unataka nikuajiri uje ufanye na zingine sawa ila kama unaniuzia sitaki
Malipo ya ajira hiyo ni kiasi gani mkuu? 😊.

May be I'm a good fit on this task, and we can talk more out there!
 
Malipo ya ajira hiyo ni kiasi gani mkuu? 😊.

May be I'm a good fit on this task, and we can talk more out there!
Mkuu inategemea na umahiri wako maana ni kampuni inahitaji wafanyakazi na malengo ya kufanya maajabu kidogo kuna project za maana so malipo huendana na project ilivyo huwezi kudai nikulipe milion kwa project ya laki 2
 
Mkuu inategemea na umahiri wako maana ni kampuni inahitaji wafanyakazi na malengo ya kufanya maajabu kidogo kuna project za maana so malipo huendana na project ilivyo huwezi kudai nikulipe milion kwa project ya laki 2


Okay, mfano hiyo project ya laki mbili unaweza nilipa Tshs ngapi?
 
Back
Top Bottom