Programmer karibuni hapa

Ndama dume

JF-Expert Member
Nov 1, 2019
823
1,000
Habarini za leo wadau,
Naomba kuwakaribisha hapa na kuwapa ajira endapo nitaridhika na namna ambavyo unaweza kufanya hivi vitu nitakavyouliza hapa.

1.Naomba kuuliza kama kuna uwezekano wa kutengeneza system ambayo kama shule itakuwa inaratibu vizuri malipo ya wanafunzi kwa ulipaji wa ada na bila kupoteza kumbukumbu,
Lakini pia kuwepo na system ambayo kila fedha itakavyokuwa inatumika tunaweza ingiza kwenye system na kuhifadhi kama kumbukumbu na mwisho wa mwaka unaweza ukaprint taarifa nzima ya maingizo na mapato na matumizi.
2. Kuwepo na system ambayo itakuwa imebeba majina yote ya wanafunzi wote shulen na kila kidato na darasa na kila mwanafunzi kuwe na taarifa zake muhimu kama kitaaluma na maendeleo ya afya yake na tabia zake na katika mitihani yake yote matokeo ya jumla na tunawezaje pia kukonnect na namba za simu za wazazi wake matokeo yakitoka ukishamjazia kwenye data base yake automatically mzazi anapata matokeo ya mwanae kwenye simu yake na kama kuna ujumbe unamuhitaji mzazi kufika shulen au kumkumbushia den la ada au mchango wowote basi aupate huo ujumbe kwenye simu yake automatic .

Karibuni sana nikivutiwa na kujieleza kwako na kunielzea basi kazi ipo nitakupa ajira
 

Chief

JF-Expert Member
Jun 5, 2006
2,268
2,000
Habarini za leo wadau,
Naomba kuwakaribisha hapa na kuwapa ajira endapo nitaridhika na namna ambavyo unaweza kufanya hivi vitu nitakavyouliza hapa.

1.Naomba kuuliza kama kuna uwezekano wa kutengeneza system ambayo kama shule itakuwa inaratibu vizuri malipo ya wanafunzi kwa ulipaji wa ada na bila kupoteza kumbukumbu,
Lakini pia kuwepo na system ambayo kila fedha itakavyokuwa inatumika tunaweza ingiza kwenye system na kuhifadhi kama kumbukumbu na mwisho wa mwaka unaweza ukaprint taarifa nzima ya maingizo na mapato na matumizi.
2. Kuwepo na system ambayo itakuwa imebeba majina yote ya wanafunzi wote shulen na kila kidato na darasa na kila mwanafunzi kuwe na taarifa zake muhimu kama kitaaluma na maendeleo ya afya yake na tabia zake na katika mitihani yake yote matokeo ya jumla na tunawezaje pia kukonnect na namba za simu za wazazi wake matokeo yakitoka ukishamjazia kwenye data base yake automatically mzazi anapata matokeo ya mwanae kwenye simu yake na kama kuna ujumbe unamuhitaji mzazi kufika shulen au kumkumbushia den la ada au mchango wowote basi aupate huo ujumbe kwenye simu yake automatic .

Karibuni sana nikivutiwa na kujieleza kwako na kunielzea basi kazi ipo nitakupa ajira
Kuna ready made systems zinauzwa. Ebu angalia hii
https://www.g2.com/products/myclasscampus/reviews#reviews
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
5,506
2,000
Habarini za leo wadau,
Naomba kuwakaribisha hapa na kuwapa ajira endapo nitaridhika na namna ambavyo unaweza kufanya hivi vitu nitakavyouliza hapa.

1.Naomba kuuliza kama kuna uwezekano wa kutengeneza system ambayo kama shule itakuwa inaratibu vizuri malipo ya wanafunzi kwa ulipaji wa ada na bila kupoteza kumbukumbu,
Lakini pia kuwepo na system ambayo kila fedha itakavyokuwa inatumika tunaweza ingiza kwenye system na kuhifadhi kama kumbukumbu na mwisho wa mwaka unaweza ukaprint taarifa nzima ya maingizo na mapato na matumizi.
2. Kuwepo na system ambayo itakuwa imebeba majina yote ya wanafunzi wote shulen na kila kidato na darasa na kila mwanafunzi kuwe na taarifa zake muhimu kama kitaaluma na maendeleo ya afya yake na tabia zake na katika mitihani yake yote matokeo ya jumla na tunawezaje pia kukonnect na namba za simu za wazazi wake matokeo yakitoka ukishamjazia kwenye data base yake automatically mzazi anapata matokeo ya mwanae kwenye simu yake na kama kuna ujumbe unamuhitaji mzazi kufika shulen au kumkumbushia den la ada au mchango wowote basi aupate huo ujumbe kwenye simu yake automatic .

Karibuni sana nikivutiwa na kujieleza kwako na kunielzea basi kazi ipo nitakupa ajira
Mkuu unataka iliyotayari au utengenezewe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom