Proffessor sostenes muhngo admires you


Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
301
Likes
5
Points
35
Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
301 5 35
wana JF Nilikuwa naangalia kipindi cha ITV Jumapili(08.12.2013) kilichokuwa kinarushwa live pale ukumbi wa NKURUMAH-Mada ikiwa RASILIMALI ZA TAIFA LETU NA HATMA YA MTANZANIA KUZIMILIKI.Kipindi kilikuwa kizuri sana na wachangiaji walionyesha umahiri wao katika kuchangia mjadala.Aliyeniosha kabisa ni huyu Proffosor Muhongo,frankly huyu jamaa ni kichwa sana,real ameniempress sana,nimepata muda wa kuangalia kwa undani CV yake,ki ukweli CV yake imetulia.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
491
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 491 180
Unajua maana ya ku'admire?or u meant inspire?
Af hii ina husiana na MMU ?
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487