Professor Lipumba amchimba mkwara Maalim Seif, atishia kumpiga marufuku kufanya siasa bara!

Mgango

JF-Expert Member
Oct 27, 2016
2,344
2,000
Zamani niliamini mtu akisoma sana na hasa akifikia level ya PHD atakuwa na busara. Kumbe I was wrong
 

Ghulaam

JF-Expert Member
May 10, 2016
1,639
2,000
3d13b2f36b0309214650319b31d76f36.jpg
 

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
7,289
2,000
Hili la kumpiga marufuku maalim kuja kufanya siasa bara, kuna jeuri nje ya CUF Lipumba anaringia si bure!

ccm wanamtumia kuvuruga harakati za chama cha cuf....

wanatumia polisi kudidimiza democrasia kama anavyofanyiwa Seif hamad kule Mtwara...

Prof. Lipumba anatumika mwisho wenzake watamtema kama big G...

Lipumba ndio anatoa kibali cha kufanya mikutano ya kisiasa?

ktk upinzani wapo mamluki wa chama tawala...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom