professional masseur naombeni kazi


Kasugugu

Kasugugu

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
214
Likes
58
Points
45
Kasugugu

Kasugugu

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
214 58 45
habarini za kazi wakuu?

mimi ni kijana umri wangu miaka 26, nilikua nafanya kazi katika moja ya mahoteli makubwa hapa mjini na kwa sasa kiukweli hali ya uchumu imeyumba kiasi kwamba biashara haiendi vizuri hivyo nalazimika kutafuta kazi ya ziada ili niweze kukidhi mahitaji yangu ya kila siku. kazi ninayofanya ni massage strictly kwa wanawake tu, massage ya kichwa, massage ya miguu lakini pia full body massage mteja atachagua yeye pahali pa kuhudumiwa (kupatiwa huduma) na faida ni nyingi kwani massage humfanya mtu awe na ngozi nzuri, yenye afya na humfanya mtu kuwa na afya nzuri ya akili (akipata relaxation), inamrudishia mtu uhai wa hisia lakini pia humpa mtu uchangamfu na wepesi. gharama zangu ni nafuu sana hii ni sababu hii ni kazi ya nje kwa massage ya miguu na kichwa ni tshs 5000 tu na na full body massage ni tshs 10000 tu. massage ya kichwa na miguu ni nusu saa hadi dk 45 ila full body massage ni saa1 hadi saa 1 na nusu. kama unahitaji huduma hii njoo PM.

Thank me later
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,115
Likes
39,088
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,115 39,088 280
Haya sasa
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,159
Likes
9,764
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,159 9,764 280
Internship tuna-apply wapi, kiongozi?

Uongo m'baya, hiyo avatar unafeli balaa.
 
Kasugugu

Kasugugu

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
214
Likes
58
Points
45
Kasugugu

Kasugugu

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
214 58 45
NB; Mimi ni dume la mbegu na si mdada kama mnavyodhani, nilisahau kulisema hilo. asanteni
 
P

Paul Victor

Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
16
Likes
3
Points
5
P

Paul Victor

Member
Joined Mar 25, 2015
16 3 5
weka mawasiliano, tunapo kuhitaji tufanye mawasiliano.
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,440
Likes
2,821
Points
280
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,440 2,821 280
Walikataa mabadiriko saivi wanajutraaaaa
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,003
Likes
2,923
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,003 2,923 280
Avatar
 
Kasugugu

Kasugugu

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
214
Likes
58
Points
45
Kasugugu

Kasugugu

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
214 58 45
asanteni mlioniamini na kuja PM, nyie mtakuwa mabalozi wangu. thank me later
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424