Profesa Muhongo: Sitaomba radhi kwa wezi

Profesa Muhongo: Sitaomba radhi kwa wezi

bado tunasafari ndefu sana! mpaka tuache ushabiki tuanze kufikiri kwa kina! itatuchukua muda na wala hatuwezi endelea. kalibia wote mliochangia ni wale watu wanomsubiri ipigwe ngoma waanze kutingishika bila hata kutafakari ngoma inahusu nini. kama wabunge tu! nae muhongo anawaweza kwwelikweli yeye ni kupigango ngoma mnacheza tu. hata ukilala kiza akikwambia mgowo ni historia wewe unashangilia. wabunge waliambiwa kuna wizi wote si wa upuinzani wala ccm wakapanua midomo ooh!wezi tunawajua! wezi tunawajua! basi muhongo akapitisha bajeti yake bila hata kuhojiwa mambo ya msingi. unacheza na profesa! alafu lugha ya kusema yeye si mwana siasa muache! huo ni umbumbumbu wa mambo na kama hujui si lazima uchangie ujinga wako. uwanasiasa si rangi wala umbo bali "to host any political position". hilo la siasa tuma maombi tutamwaga elimu hapa ya kuhusu siasani nini na mwanasiasa ni nani.
 
pongezi kwa profesa.wasikubabaishe na komaa nao. Wezi wakubwa hao.
 
Mitu ya Mara hiyo!

Napenda msimamo wa watu wa Mara hasa jamii ya Wakurya (Wajita wanafiki). Hapo ngoma inogile, huku Muhongo kule Maswi (timu ya Mara hiyo) sasa mafisadi tuone kama mtaombwa radhi?!! Nyamb...ff!!

Ila kwenye mgawo wa umeme hapo simkubalii!!! "Lazima utokee tu ije mvua lije jua", hii ndo Tanzania bwana. Umeona watu wa hali ya Hewa walivyotubadilikia ghafla na El-nino yao?? Sasa Professor usijekuwa kama Ngeleja!!

BIG UP PROF.
 
Back
Top Bottom