Prof Safari ni mhadhiri wa chuo gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Safari ni mhadhiri wa chuo gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhalisi, Mar 10, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wadau napenda kujua prof abdallah jumbe safari ni mhadhiri wa chuo gani nchini? Kwasababu ametokea kuwa mwanasiasa na mwanasheria maarufu nchini na anayeheshimika.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    MOD ihamishie hii THREAD kule jukwaa la Elimu dogo akasubiri jibu lake huko. Jibu ninalo lakini simpi mpaka uzi ufikishwe kunako husika kwanza.
     
  3. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uvivu wa kusearch no unaokusumbua!
     
  4. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi huwa namuona TBC1 akitoa maana ya nahau za kiswahili.Anayejua chuo plizzz tuwekee hapa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    chuo cha ugavi kile cha masaburi
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    So,anae kuwa na hizo sifa lazima awe mhadhiri?
     
  7. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 5,129
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    c ndo yupo anafanya research..mbna umekaa ki umbea mkuu?
     
  8. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    to know road a head ask those who are coming back.

    hayo si maneno yangu bali nimaneno ya wachina, so sioni losa la jamaa.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 17,569
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    What if there is no one coming back?
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,229
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    lol....hahaha......hivi "Prof" Vulata ni mhadhiri wa chuo gani......lol
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,229
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mangi,....hapo inabidi tutunge msemo wetu............maana inakuwa sio wa kichina tena.....lol
     
  12. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,569
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Kwani ww umesoma wapi? Mm kipindi nipo ud alikuwa prof wa sheria cna uhakika kwa sasa yuko wapi! Kwani tatizo nini?
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Prof. Abdallah J. Safari alikuwa mwalimu chuo cha diplomasia kilicho chini ya wizara ya mambo ya nje kwa miaka mingi

    Prof. Abdallah J. Safari amekuwa mwanasheria na wakili wa kujitegemea kwa muda mrefu sana Tanzania

    Hivi karibuni amerubuniwa na cdm (baada mshiko mzuri) ili chadema isionekana kuwa ni chama cha kanisa..

    Anatumikia tumbo lake; huko chadema wakishamtumia watamtupa
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    Are you normal?
     
  15. b

    busar JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Go so that others May ask you as u com back
     
Loading...