Prof Peter Erlinder na kifo cha Prof Juani Mwaikusa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Peter Erlinder na kifo cha Prof Juani Mwaikusa

Discussion in 'International Forum' started by Stuxnet, Mar 29, 2011.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Prof Peter Erlinder ambaye ni wakili anayewatetea watuhumiwa wa mauaji ya kimbari ya Rwanda ya mwaka 1994. Ameomba kuwasilisha utetezi wake kwa wateja anaowawakilisha kwenye mahakama ya kimataifa ya Rwanda kwa kupitia picha za video yaani 'video conference'. Anasema usalama wake uko mashakani kama atakuwapo mahakamani Arusha kimwili kwa kuwa Serikali ya Rwanda inatekeleza mpango wa kuwaua watetezi wote wa watuhumiwa wa mauaji ya kimbari. Profesa Peter ambaye ni mwanasheria wa Kimarekani anasema hataki yampate yaliyompata mwanasheria mwenzie Profesa Juani Mwaikusa wa UDSM aliyeuawa kikatili nje ya nyumba yake mwaka jana. Ingawa sitaki kuingilia mchakato wa DCI na mahakama lakini nataka mdau mwenye details zaidi atujuze!
     
  2. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani walio mtoa roho Prof Mwaikusa si walikamatwa,....ni watu kutoka Rwanda au..??
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Je ni kitu gani kinaendelea baada ya kuwakamata hao paid assassins? Je ni nani wa kusemea huyu marehemu asiye na hatia? Au tukihoji sana ni kuingilia uhuru wa mahakama?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Du ni kweli baada ya kukamatwa hao watu.........sijasikia nini kimeendelea; tafadhali mtujuvye wenye taarifa, halafu pia ndo kwanza nasikia kuhusika kwa Marehemu profesa Juani na kesi ya mauaji ya kimbari ya Rwanda; Labda niseme tu kuwa kunaweza kuwa na ukweli ndani yake. Kwa kuwa nilipokuwapo huko huko last two years kulikuwa na mwendelezo wa watu kuuwawa kwa visasi hivi vya kutoleana ushahidi na kuanzia jan mpaka March 2009 watu wa 5 waliuwawa kwa kuwa mashahidi wa kesi za zile za Gacaca!
     
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 2,006
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Mnacheza na kagame nini?!!!!!! Visasi huko Ruanda ni kwa kwebnda mbele!!!!!!! Hata wengine waliokuja kutoa ushahidi Arusha, wengine walipoteza kazi na wengine walipotea, hawajulikani walipo.....
     
Loading...