MAHANJU
JF-Expert Member
- Aug 26, 2014
- 5,255
- 8,027
Hata chembe ya aibu huna!Hao watakuwa UKAWA kwenye mavazi ya uwalimu
Hata chembe ya aibu huna!Hao watakuwa UKAWA kwenye mavazi ya uwalimu
Una hela za kulima sa unasubiri NiniKuhusu ajira mpya vp, au tukalime nyanya morogoro?
I wish to cryyy[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji22]Daa jamani jamani hivi hawa watu mbona sio waungwana hivyo Mimi ninadai malimbikizo ya mishara toka Oktoba 1 2005 mpaka agosti 2006 tena kunamalimbikizo mengine toka Desemba 2011 mpaka mei 2012 nimedai mpaka nimechoka ndalichako anaongea nini huyu mama dah!
Ungejuaaaa....!!!![emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Hao watakuwa UKAWA kwenye mavazi ya uwalimu
Pole sana mkuu, ila usichoke kuidai haki yakoDaa jamani jamani hivi hawa watu mbona sio waungwana hivyo Mimi ninadai malimbikizo ya mishara toka Oktoba 1 2005 mpaka agosti 2006 tena kunamalimbikizo mengine toka Desemba 2011 mpaka mei 2012 nimedai mpaka nimechoka ndalichako anaongea nini huyu mama dah!
Hapana mkuu ajira zitapatikana tu. Ila ukijiongeza ni vizuri zaidi.Kuhusu ajira mpya vp, au tukalime nyanya morogoro?