Prof Magembe akabwa koo na Bajeti kutopitishwa..!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Magembe akabwa koo na Bajeti kutopitishwa..!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jul 10, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Kutokana na kawaida ya mazoea ya baadhi ya mawaziri kuwa na mazoea ya kuleta bajeti ye nye samari bila takwiku hakiki sasa limemtokea puani Waziri wa Maji Mhe,Prof Magembe!!Wabunge wametupilia mbali itikadi zao sasa wanamsurubu waziri wa maji!!!wamerudi upande wa wananchi na kuwatetea...Kuna nchi 48!Mashirika yasiyo ya kiserikali!!(NGO's)120...nazaidi zinasaidia miradi ya maji..lakini nchi haina maji!!Wanauliza je pesa zote zinaenda wapi??
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kuna mbunge mmoja jana karopoka 75% ya TZ wana maji safi na salama. Kweli masikini hutumia kila liwezekanalo kuishi kama tajiri. Unajua kwa nini? Alikua vt maalum CCM....
     
  3. W

    Welu JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Lakini itapita. Huo ni upepo tu. Kelele za mlango hazimuzuii mwenye nymba kulala. Tutaipitisha kwa namna yoyote. Liwalo na liwe.
     
  4. o

    orial kinega Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh we sijui ndo welu naona unafikiri kwa kutumia makalio maana mtu mwenye akili timamu awezi kuzungumza kitu cha ivyo a
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hadithi hizo stay tune itapitishwa soon hiyo zuga.com
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,086
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    ni upepo tu unapita,itapitishwa tu
    hii ndio tanzania,viongozi wanajari itikadi za kichama kuliko mabosi wao wananchi
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tatizo wabunge wa ccm ndio wanabebana we mtu kwenu huna maji ndugu zako hawana maji na hata kama maji yapo si masafi wananchi wanakufa na typhoid alafu unakaa hapo bungeni unaipitisha bajeti ya wizara kisa? ni ccm, amkeni hii ccm mnayoitetea sasa hivi iko siku itawapeni sumu au kuwatumia majambazi.
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Nashawishika kusema kuna uwezekano kutopita hii bajeti!!Labda kwa nguvu za giza...maana aslimia kubwa wamekataa!!
     
  9. N

    Nambombe Senior Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuge wa Gairo Ahmed Shabib amemweleza Maghembe live kuwa wao wanashangaa kwa nini Rais amemrudisha tena kwenye post hiyo ya uwaziri wakati uwezo wake ni mdogo na akawalazimisha wabunge wote waikatae bajeti ya maji.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ndiyooooooooo....bajeti imepita.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Alimpasua kweli live "Eti katika kuvunja baraza la Mwaziri tulijua fika haurudi lakini kumbe Rais akakuona unafaa"Bonge la tusi!Kweli maghembe uwezo wake ni mdogo japo ni msomi!!
     
  12. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiy ndo CCM. Ukivuruga huku, unahamshiwa pengine ukavuruge zaidi. Maghembe uprofesa wake kama wa kapuya na mwandosya.

    Hata Maji Marefu akipewa wizara anaweza ku perform vizuri kuliko hawa wazee.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe wamechoka hawana tena tija!!!hata wakiwa wahadhiri..wanafunzi watasapu kila mara!!
     
  14. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni zuga tu ya magamba mwisho wa siku hiyo bajeti wataipitisha tu...!
    Prof mzima unaleta bajeti isiyokidhi vigezo, nilifikiri atautumia uprofesa wake vizuri kuonyesha uwezo mkubwa.
    Sasa prof Magembe si bora urudi tu ukafundishe?
     
  15. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Itapita tu, kama kama wengi hawataunga mkono hoja!
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Binafsi sitegemei jipya kwenye hii bajeti ya wizara ya maji!! ni hadith zile zile!
     
  17. g

    giiti junior Senior Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maghembe uwezo wa kiutendaji sifuri!muulizeni tulivyomjambisha pale UDSM wakati akiwa waziri wa Elimu!
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Kelele za kumbikumbi hizo mwisho wa siku wanatiwa kwenye karai na kukaangwa na mtasikia bajeti imepita kiurahisi tu.

    Hivi mnaelewa kama bajeti haikupita inabidi Raisi avunje Bunge ,je wabunge hao wenye viherehere wanaweza kukwamisha bajeti huku wakijua kuwa bajeti ikikwama ndio mwisho wa kazi yao ?
     
  19. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 846
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kiini macho cha Serikali ni Bajeti,Sheria,Utawala wa sheria,maadili ya Watanzania. AMANI yetu,Muungano wetu,na kuendelea.Maneno haya ni matamu na bajeti ni tamu kuisoma lakini ukweli unaoumiza hayo yote hayatekelezeki
     
  20. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu hapo.... wabunge wataitwa kwenye Caucus ya CCM kuchimbwa mkwara wakitoka huko wote NDIYOOOOOO!
     
Loading...