Prof. Lipumba: Uchumi umeshuka kulinganisha na mwaka 2015

Prof. Lipumba: Uchumi umeshuka kulinganisha na mwaka 2015

Hizi ndio points zinazoelezea uchumi kushuka?
Kwa hiyo serikali ikilipa wakandarasi uchumi utapanda?
Baadhi ya viwanda vimefungwa je kuna viwanda vipya vingapi vimeanzishwa?
TBL juzi tarehe 20 wametangaza faida imepungua kwa 29%, how about that! Au nao walikuwa wapiga dili!
 
Unajua siku hizi watu wanamsikiliza Mange kuliko huyu professor, sijui alikosea wapi. Enewei huenda raia wanakumbuka alivyoshuka na parachute kwenye ndege ya mafanikio huku akiwa na ramani ya safari.
 
Hizi ndio points zinazoelezea uchumi kushuka?
Kwa hiyo serikali ikilipa wakandarasi uchumi utapanda?
Baadhi ya viwanda vimefungwa je kuna viwanda vipya vingapi vimeanzishwa?
hilo la viwanda jibu unaloo
 
Amesema:
1. Mzunguko wa fedha umeshuka kwa sababu serikali imeshindwa kuwalipa wakandarasi wa ndani waliotoa huduma kwa taasisi za serikali.
2. Mikopo benki imepungua kwa 3%.
3. Baadhi ya viwanda vimefungwa.
nk
lipumba ameanza kujitambua sasa
 
Haya si maneno ya prof. Mbona nimeona na kusikia akisifu uchumi umepanda akasema japo kuna changamoto kidogo. Sasa nimegundua humu jf usome halafu uchanganye na zako
 
Amesema:
1. Mzunguko wa fedha umeshuka kwa sababu serikali imeshindwa kuwalipa wakandarasi wa ndani waliotoa huduma kwa taasisi za serikali.
2. Mikopo benki imepungua kwa 3%.
3. Baadhi ya viwanda vimefungwa.
nk
Mchochezi tuta mpima mkojo Huyu hataki ruzuku
 
Usikubali kuwa kilaza.mi mwenzio ni kilaza ktk baazi ya mambo tu! Ukweli lipumba na lowasa afadhali ya lipumba
 
Hizi ndio points zinazoelezea uchumi kushuka?
Kwa hiyo serikali ikilipa wakandarasi uchumi utapanda?
Baadhi ya viwanda vimefungwa je kuna viwanda vipya vingapi vimeanzishwa?
Kwahiyo mnatuzuga tu nchi ya viwanda na huku hamna kiwanda hata kimoja kipya? Kweli nyie bongo movie.
 
Hizi ndio points zinazoelezea uchumi kushuka?
Kwa hiyo serikali ikilipa wakandarasi uchumi utapanda?
Baadhi ya viwanda vimefungwa je kuna viwanda vipya vingapi vimeanzishwa?
Kwa nini na wewe usitoe statistics za namna uchumi ulivyopanda???
 
Hizi ndio points zinazoelezea uchumi kushuka?
Kwa hiyo serikali ikilipa wakandarasi uchumi utapanda?
Baadhi ya viwanda vimefungwa je kuna viwanda vipya vingapi vimeanzishwa?
Uchumi umeshuka bro hata pandikizi lenu limeshtuka...kila mtanzania sasa anaziona korodani za mfalme ila watu kama wewe ndio mnaobweka ni watu kama wewe good dog ila ngoja njaa inakuja
 
Back
Top Bottom